สวัสดีครับพี่น้องชาวเชียงใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรินทร์ แตงอ่อน, 8 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากที่ได้ดูได้อ่านกระทู้ของเพื่อนๆทางภากเหนือ ผมว่านัดMeetingกันสักที่ดีป๊ะครับ

เท่าที่ดูๆแล้วมีกันอยู่หลายคันเหมือนกันนะ ของใครว่างวันใหนเวลาใดก็ให้บอกกันมา

จะใด้เจอสักที่ เท่าที่ผมใด้ลงไปMeetingที่กรุงเทพๆครั้งก่อนอบอุ่นครับnv clubของเรา

เลยอยากให้เชียงใหม่เรามีบ้าง

*วันว่างของผม ก็วันอาทิตย์ ช่วงเช้าถึง4โมงเย็นหลังจากนั้นผมขายของถนนคนเดิน:teeth:

เบอร์โทร 0897586075

1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    สมาชิกภาคเหนือ จัดไปครับ...:D

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โอ๋น้อยอยู่ไหนเจ้า

3. อยากจัดอยู่ครับพื่ แต่พักนี้ไม่รู้หายไปใหนกันหมด

4. momot66

momot66 New Member Member

33
    10
    0
    เอาจัดไป......ถึงรถจะไม่สวยผมก็อยากร่วมแจมด้วยเหมือนกัน ได้ วัน ว. เวลา น. วันไหนก็กรึ่งกร้างบอกกันนะคับ แต่อาทิตย์ที่จะถึงไม่ว่างคับ...น่าจะเอาเป็นวันที่ 21 มิ.ย....นะคับ เพราะมีรายการแข่งรถที่พืชสวนโลกอะ..ไม่รู้ดีปะ

5. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ยังไงติดต่อกันบ้างก็ดีครับ พี่ขายของถนนคนเดิน ที่ไหน กลางเวียงเหรอ

6. ต๊อดตี๋

ต๊อดตี๋ New Member Member

33
    6
    0
    เห็นด้วยๆ ครับ

ว่างเกือบทุกวันช่วงกลางวัน-บ่าย (แล้วแต่ว่าตัวเล็กตื่นตอนไหน..ตอนนั้นก็ไม่ว่าง)
    ตอนเย็น-ดึกอยู่ไนท์บาซ่าร์ครับ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ให้เบอร์โทรติดต่อกันไว้เลยครับ

ผมขายอยู่ตรงร้านกาแฟที่มีต้นลำใยขึ้นอยู่ตรงกลางอะครับ

ส่วนวันเวลาทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ด้วยก็ดีครับจะได้โทรนัดกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้