ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ทริปน่ากะจะไป เสม็ด หรือ เกาะล้าน ดีครับ อิอิ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasin Marko Klinpayong, 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ทริปน่ากะจะไป เสม็ด หรือ เกาะล้าน ดีครับ อิอิ เดี๋ยวหาที่พักดีๆและถูกๆให้นะครับเเต่เมื่อไหร่ดีละครับ อิอิ

1. นั่นแน่นรู้นะคิดรัยอยู่อะ..คุณน้อง

2. อ่านะครับ อิอิ เอาน่าๆ ไปม่ะคร๊าบ อิอิ

3. มีคนเค้าบอกว่าอยากไปนะ

4. ช่าย เค้าอยากไป ....

5. เตรียมตัวไว้น้าคร๊าบ เดี๋ยวจัดให้ คร๊าบ อิอิ

6. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    จะว่างมั้ยเนี่ยเรา

7. จัดให้ใครเป็นพิเศษหรือป่าวเ่อ่ย....

8. Tiana Supannopaj

Tiana Supannopaj Guest

0
    0
    0
    ขอไปด้วยค๊าา ^^

9. คุณน้องไม่ต้องขอหรอกจ้า...คนจัดทริปอะเค้าจัดที่ว่างไว้ให้คุณน้องเสมออออออออ

อื้ม ช่ายๆ คริๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้