ถามผู้รู้ไม่ทราบค้ำโช๊คหน้าของ u12 ใส่กับ u13 ใส่กันได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย mr.mexican, 6 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.mexican

mr.mexican New Member Member

5
    0
    0
    ไม่ทราบค้ำโช๊คหน้าของ u12 ใส่กับ u13 ใส่กันได้ไหมครับ
    ไมทราบมีใครขายมั้งครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: มีคนขายของ U12 อยู่ในหน้า Classify ของ Club
    ลองเข้าไปขอลองใส่ดูสิครับ..............

:eek:

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ตอบไปแล้วครับ........................อ่าว่าแต่ว่า.............คราวหน้ารบกวนโทรมาสายๆนะครับ ผมยังไม่ตื่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้