วันนี้วิ่งที่นครชัยศรีมันส์มาก

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย @ke, 8 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    พี่ๆ ชาวจิมคาน่าไปกันหลายคนเลย พี่ป้อม พี่โจ พี่บี พี่โป้ย ต้อง เสียดายเบสไม่ได้ไป ว่าจะแซงมันทางตรงซะหน่อย :D :D
    ท้ายสุดได้รับคำแนะนำ (หรือคำด่าไม่แน่ใจ :)) จากพี่ป้อมที่ขับตามมาแซง ว่า ผมเลี้ยวเต่า กับเบรคเร็ว (ตามฟอร์มตัวเอง แบบว่าเห็นป้ายสิงห์ แล้วต้องเบรค :D) ก็คนมันกลัวน่ะครับพี่ จะค่อยๆพยายามฝึกนะครับ

ปล. ตอนนี้แฟชั่น แอร์ไม่เย็น กับแอร์ไม่มี กำลังมาแรง ขับกลับบ้านเป็นยังไงกันบ้างครับพี่ๆ ผมอ่ะเกือบแย่ :D :D

2. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    สนุกสนานมากมายครับ วันนี้เพื่อนๆ ไปกันเพียบเลย วิ่งไล่กันหนุกดี พี่หม่ำก็ไปด้วยนะอิอิ

โอ๋ๆๆๆ เอกอย่าน้อยใจ ไม่ได้จะบอกว่า "เลี้ยวเต่า กับเบรคเร็ว" แค่จะบอกว่า เลี้ยวช้ากับเบรกตื้น อิอิ เหมือนกันนี่หว่า

ขับออกจากสนามเป็นขบวน ความซวยมาเยือนดันอยู่คันสุดท้าย ต้องรอให้คันอื่นไปกันก่อน แล้วค่อยตามออกมาทีหลัง ไม่งั้นกินฝุ่นคันหน้าอิ่มแน่ๆ เลย แอร์ไม่มี ร้อนโคตร ขับออกมายังไม่ทันพ้นถนนแดง น๊อตยึดทรอตเทิลเซนเซอร์หลุดไปตัว อีกตัวหลวม ขับไปกระตุกไป ต้องจอดซ่อมอีก เข้าถนนกาญจนาฝนดันตกอีก ดีนะไม่หนัก ไม่งั้นไม่เปียกก็ฝ้าขึ้นอีก

คราวหน้าไปอีก หนุกดี

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนุกมากจิงๆ ไม่คิดว่าจะหนุก แต่ร้อนฉิบ แอร์ไม่มี โอยยยย ปวดเฮด
    มีข้าว มี น้ำให้กิน สบายชิวๆ เลยงานนี้ วิ่งไป30รอบได้มั้ง อิอิ
    เอกเลี้ยวไม่เต่าหรอก แค่เบรคนานนนนนนนนไปหน่อย อิอิ

ขากลับโชคดี มีฝนตกให้คลายร้อนเล็กน้อย ไม่งั้น แย่ สนามหน้า ว่างก็จะไปอีกนะ :D

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มันไม่ชวนเลยนะ

5. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    มีคอมเม้นด้วย ดีจังเลยได้มันและฝึกอีก อยากไปมั่งครับ

6. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    เดี๋ยวบวชเสร็จก่อนนะครับ ไปด้วยวันนั้นอยากไปมาก มีคนมันโทรมาช่วยแต่เช้าแต่แม่ขอไว้เลยไม่ได้ไปอะ อยากไปใจจะขาด

7. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    รถเกียร์ออโต้วิ่งได้ป่าวคับ กลัวไปเกะกะอ่ะ

8. @ke

171
    1
    0
    ก็นึกว่าจะมานิ super colt เค้ารอชนตูด starlet อยู่นะ :D :D

9. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เบสบวชเมื่อไหร่นะ (ลืมง่ะขออภัย)

10. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :eek: ... น่าอิจฉาจัง ไม่ได้มีความรู้สึกขับรถแล้วสนุกมานานมากแล้ว ครั้งหน้าจะขอไปด้วยน่ะครับพี่น้อง...เฮ้อ

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากไปบ้างจัง

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สวนกระแสราคาน้ำมันจิงๆพวกนี้
    อิอิ
    :D
    [email protected]

13. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    พลาดเลย:D

14. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    ยังขับเป็นเหรอ

15. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามนี้มันไม่ผ่าน จันฯ นะเว้ยยยย
    มันไปราชบุรี เพชรบุรีโน้นนนนน :D

16. pom_mk1

85
    4
    0
    มาร์คก็ไปนครปฐมก่อน แล้วเลยไปแม่น้ำแม่กลอง ออกอ่าวไทย แล้วตัดไปจันทบุรีไง อิอิ

17. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... แหม่รักผมทุกคนเลย ขาดไอ้โป้ยไปคนเดียว

ว่าแต่ต้องยืมเรือพี่ป้อมไปแล้วล่ะฮ่ะ

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เอ้าๆ มารายงายตัวแล้วคร๊าบ...โดยเฉพาะพี่มาร์ค

รักพี่ตลอดขอรับ จะรักมากกว่านี้ ถ้าปั่นเรือมาจิงๆคับ

สนุกสุดๆ คับที่ไปวิ่งมา ไม่ได้วิ่งลายอื่นนอกจาก พีระ กับ brc มานานแระ

เสียดายเกิดเหตุนิดหน่อยเลยได้วิ่งน้อยเดียว...คราวหน้าไปอีกแน่นๆ

ขอบคุณน้องเอกสำหรับ AF นะครับ...แฮ่ ขอโทษด้วยก็น่าจะดีแฮะ...อิอิ

ขอบคุณพี่บีสำหรับการทนนั่งเวียนหัวไปกับผมนะ

พี่ป้อม พี่โจ ปี๊ด ไว้ไปกันอีกที คราวหน้าไปกินขาหมูทอดกันเน้อ...

19. pom_mk1

85
    4
    0
    ขาหมูทอด ใช่ๆ คราวหน้าต้องโดนขาหมูทอด

20. @ke

171
    1
    0
    ที่ร้านมีไข่เจียวหมูสับมะครับพี่ป้อม จะได้ไปกินด้วย :D :D

พี่โป้ย ไม่เป็นไรหรอกครับ มันกินเกลียวแรกๆไปนิดหน่อย น่าจะพอแก้ได้ครับ แต่คราวหน้ายืม คิดค่าเช่าแล้วนะ อิ อิ ช่วงนี้เงินหมด ว่าจะขายคืนเจ้าของเดิมละ :D :D

21. pom_mk1

85
    4
    0
    อืม เจ้าของเดิมก็ท่าทางจะเงินหมดเหมือนกันนะเอก น่าจะรับคืนของนะ แต่ไม่คืนเงิน

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    คนนี้สิ รู้จิง 55555555 :D

23. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... โป้ยครับ กินหมูด้วยเหรอฮ่ะ

24. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    มาๆๆๆ นานๆ เข้ามาตอยในนี้ทีนึง

ช่างเป็นอะไรไรที่บังอรมากๆ ไม่ได้เจอลุงปอมนานและ หลวงพี่โจ ด้วย เราก็มัวแต่ดูน้องๆพวก honda อยู่หันมาอีกที กินอิ่มชิ่งเลยน่ะครับพี่น้อง เดี๋ยวว่างๆคงเจอกันอีกครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้