ไฟตัดหมอกที่เจาะติดในกันชนหลังสีแดง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย witchara, 9 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. witchara

witchara New Member Member

2
    0
    0
    อยากได้ไฟตัดหมอกในกันชนหลังที่เจาะติดสีแดง ไม่ทราบหาได้ที่ไหนคับ ราคาพร้อมติดตั้งเท่าไรคับ

2. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    มันมีทั้งของเรบริด.........และก็แสตนเล่ย์อ่ะ
    หาได้ทั่วไปราคาก็1-4พันแล้วแต่ยี่ห้อและรุ่นอ่ะ
    ส่วนที่ติดตั้งลองหาพี่หนึ่ง วันช๊อป ดู
    ปล.ผมมี1ชุดครับเป็นของพรีลูดตัวเมกาเลนต์สีส้มๆ

3. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    เจอที่บางนาน่ะครับ 3000-3500 เลนส์แดง 1500 เลนส์ขาว ค่าติดตั้งผมติดมา300บาทครับเดินสายไฟให้เสร็จ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้