ถามเรื่องแคมของฟิวมาค

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ~ kittyjung ~, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~ kittyjung ~

~ kittyjung ~ New Member Member

161
    0
    0
    อยากรู้ว่าใครเคยใช้บ้างแล้วพอดีจะเอามาใส่ขับใช้งานเลยดู264ไว้ครับเลยอยากทราบความดีหรือวิธีดูว่าใช่ฟิวมาคแท้หรือของบ้านเราแล้วถ้าใส่แคมนี้ใช้งานในกทมวิ่งเล่นจะดีหรือเป่าครับพอดีรู้มาว่ามันเป็นของแรลลี่ครับ

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    อยากบอกว่า ไม่มีอะไรในกอไผ่ คับ

แคม 264 องศา มากกว่า แคมเดิมนิดเดียว จุนไม่ดี ตั้งแคมไม่ดี ไม่วิ่ง เอาดื้อๆ เลยนะคับ

แคมของเค้าอาจจะดี แต่องค์ ประกอบ หลายอย่างที่จะทำให้ของที่เค้า ผลิต มา ใช้ได้ผล 100% มันมีเยอะคับ อยากใช้ประจำวัน ไม่ต้องเปลี่ยนแคม หรอกคับ กล่องสักใบ ช่วงล่างดีๆ แค่นี้ ก้อ เพลิน แล้วคับ จุนเนียนๆ นานๆ หน่อยนะ

3. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ตามคอมเม้นด้านบนเลยครับ ผมว่าแคมเดิม มีกล่อง ช่วงล่างดีดีก็ขับสนุกและครับ

แต่แคมฟิวมาคที่ถามมาหน้าตามันไมแตกต่างอะไรกับแคมเดิมโรงงานเท่าไหร่เลยอะครับ

4. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    MoTeC ใบเดียว เสียวนานคับ (เปิด Antilag ) ด้วยนะ

5. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    แคมจะวิ่ง หรือ ไม่วิ่งอยู่ที่คนตั้งล้วนๆ

ของผมก็แคมแรลลี่ เหมือนกันแต่ ไม่ทราบรายละเอียดของมัน

ถ้าอยากได้เสียงกระพรือๆ ไม่แนะนำเพราะมานพลาญน้ำมันมักๆ และแคมแรลลี่มักจะไม่กระพรือ ร้สึกกติกาเขาห้ามเปลี่ยน ส่วนใหญ่เป็นเหมือนแคมเดิมๆ ต่างเล็กๆน้อยเท่านั้นเอง เน้นต้นจัดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้