ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะคับ ผมใช้ bluebird อยู่คับกำลังทำสีอยู่ขอความรู้ด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 30 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะคับ ผมใช้ bluebird อยู่คับกำลังทำสีอยู่ขอความรู้ด้วยนะคับ

1. ยินดีต้อนรับครับ ความรู้ไม่ให้นะครับ เพราะตัวเองยังเอาไม่รอดเลยครับ

2. ทำสีที่ไหนหรือครับ ราคาแรงไหมครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. ผมอย่เชียงใหม่คับ 30,000

5. เสร็จแล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับ

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ราคาค่าทำสี ลอกสีเดิม + ปะผุนิดๆหน่อยๆ (หน่อยจริงๆนะครับ) กลางๆก็ 35,000 คร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้