รบกวนพี่ๆหน่อยครับ อยากถามเรื่องโช๊คของ u13ครับ ว่าใส่รุ่นไหนแทนได้บ้างครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Luzifer Naraki, 12 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับ อยากถามเรื่องโช๊คของ u13ครับ ว่าใส่รุ่นไหนแทนได้บ้างครับ อยากเปลี่ยนโช๊ค คู่หน้าครับ ไม่อยากอัด แต่ถ้าอัดร้านแถวรัชดาร้านไหนดีๆมั่งครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    U13 ก็ควรจะเป็นของ U13 8iy[

3. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    แต่ก็พอจะเทียบได้บ้าง เช่น U11, U12, U13 สามารถทดแทนกันได้ครับ หรือ A32 (บางแบบ) ,รถ van ของ nissan บางรุ่น, sunny ก็ได้ หรืออีกหลายๆรุ่นก็สามารถแปลงใส่ได้ แต่ค่าบางอย่างจะไม่เหมือนกันครับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  5. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    แบบใส่ได้พอดีเลยมีไหมคับ ของรุ่นไหนที่ถูกกว่า ผมไปถามมาโช๊คต้นละ 3900 อะคับ คู่หน้า

6. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ตามที่ตอบไปข้างบนครับ

7. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ถ้าตามร้านอะไหล่ ของ KYB ก็ราคาประมาณนั้นครับ มือสองเซียงกง

8. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    3500 ++ ครับ มาพร้อมสปริง

9. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ แล้วเอารุ่นไหนดีที่ใส่ได้แล้วก็ไม่แพงอะคับ

10. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    รุ่นไหนนี่หมายถึงอะไรครับ ยี่ห้อ หรือ รุ่นรถครับ

11. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ถ้ารุ่นรถรบกวนดูคำตอบข้างบนนะครับ ตอบไปแล้ว ราคาไม่แตกต่างกัน

12. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ถ้าเป็นยี่ห้อของ shock เบิกใหม่ของ KYB น่าจะย่อมเยาที่สุด ถ้าซื้อของเก่าเซียงกง ราคาก็ตามที่บอกไปครับ มันไม่แตกต่างกันครับ

13. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ok ครับ ขอบคุณคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้