ไปอัดโช๊คมาแล้วครับ คู่ละ 1000บาท ได้แบบแก๊ซกึ่งน้ำมันด้วยครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Luzifer Naraki, 13 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    ไปอัดโช๊คมาแล้วครับ คู่ละ 1000บาท ได้แบบแก๊ซกึ่งน้ำมันด้วยครับ แต่ของผมเอาน้ำมันล้วนเพราะรถโหลดครับรับปรักัน 6เดือนครับ งานดี ทำไว 1 ชั่วโมงกว่าๆ ครับ อยู่แถวสายไหมครับ หนึบดีครับ

2. รอชมประสิทธิภาพครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อืม.... ครับ....

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อ้าว เห็นถามถึงการเปลี่ยน shock-ab. อยู่แล้วไปอัดน้ำมันมันทำไมล่ะคร้าบบบ

5. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    พอดีเงินไม่พอครับ ก็เลยจำเป็นครับใจจิงๆอยากเปลี่ยนมากครับ ขอบคุณพี่ๆครับ ซ่อมช่วงล่างไปด้วยครับเงินหมดเลย

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับๆ เงินหมด..... ขอใครได้มั่งน้า.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้