พี่ครับใครรู้จัก อู่ซ่อมสีราคาพอฟัง ใน กทม พอดีพึ่งมายุอะครับยังไม่รู้จักอู่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ภาณุ การยาง, 17 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับใครรู้จัก อู่ซ่อมสีราคาพอฟัง ใน กทม พอดีพึ่งมายุอะครับยังไม่รู้จักอู่

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ

2. ผมยุจรัญ 50 ครับแต่ไกลก็จะไปคะพี่เพราะไมรู้จักอู่เลย ขอบคุณคนับ

3. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    เอ่อ จะ คะ หรือ จะ ครับ อ่ะเนี่ย อิอิ

4. ทำไมถึงทำสีหรือครับ? ผมเคยไปเคลมประกันแล้วทำกันชนหลัง ใหม่หมดเลย อู่ แถว ๆ แยกไฟฉาย ครับ...แต่ต้องค่าประกันที่ต้องจ่าย 2,000 ครับ นอกนั้นเขาทำให้ใหม่หมดเลย ใช้ได้ดี สภาพของใหม่เลยครับ กำลังมอง ๆ หาคู่กรณี มาชนข้างหน้าอีก เผื่อได้เสียเงินแค่สองพัน แต่ได้กันชนใหม่ทำสีใหม่ทั้งเซ็ทเลยครับ อิอิ (ความคิดไม่เข้าท่า แต่ใช้ได้ดี เบี้ยประกันไม่เพิ่มด้วยครับ ^_^!!!)

5. รูปรถผมตอนทำกันชนหลังมาแล้ว โพสไว้หน้าบอรด์แล้วครับ ลองหา ๆ ดูนะ

6. มิตติ้งคราวหน้าขอไปด้วยคนนะครับ

7. ยินดีครับ

8. ขอบคุณครับ

9. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    อู่ในบางกรวยก็มีครับ

ขอที่ยุ ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้