สายน้ำมันพวงมาลัยพวงเวอร์รุ่นนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ ใครพอทราบบ้าง ขับแบบพาวเยอร์มา...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tasa Hchw, 22 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tasa Hchw

Tasa Hchw Guest

0
    0
    0
    สายน้ำมันพวงมาลัยพวงเวอร์รุ่นนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ ใครพอทราบบ้าง ขับแบบพาวเยอร์มา จะเดือนนึงแล้ว ไม่ว่างเอารถไปทำเลย

2. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ลืมไป... ใครพอแนะนำอู่ซ่อมช่วงล่าง ราคาไม่แรง ได้บ้างครับ แนะนำหน่อยนะครับ

3. อยู่แถวไหนครับ

4. Tasa Hchw

0
    0
    0
    พระรามสามครับ พอดีทำงาน ทุกวันไม่มีเวลาไปทำเลย

5. เคยแตก แล้วใช้วิธีซ่อมเอาอะ

6. ผมใช้สายไฮโดรลิคที่มีขนาดเท่ากันมาเทียบ อ่ะ ครับ ราคาไม่เกิดนแปดร้อยครับ

7. Tasa Hchw

0
    0
    0
    หาจากเซียงกง หรือ หาจากร้านอัดสายไฮดรอริคครับ

8. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถอดไปเทียบเซียงกง หรือถ้าทำใหม่ต้องมีขนาดเท่าเดิม และมีvalveตรงกลางสายด้วยครับ

9. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    จริงๆมันไม่น่าเรียก valve มันเหมือนแท่งเหล็กเจาะรูเล็กๆมากกว่า

ช่ายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้