`u12 หาอะไหล่ยากจัง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tasa Hchw, 29 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tasa Hchw

Tasa Hchw Guest

0
    0
    0
    `u12 หาอะไหล่ยากจัง

2. หาอะไรอยู่คับ

3. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ไฟมุม หัวเพลา

4. ไฟมุมอ่ะมีคับ

5. แต่หัวเพลาอ่ะหายาก

6. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ไฟมุมเท่าไหร่ครับ หัวเพลา กับสายน้ำมันพาวเวอร์ แรคพวงมาลัย ชุดลูกหมาก หายากมาก

7. ซื่อทั้งเส้นมือสองเลย หัวเพลาเค้าไม่ค่อยแยกขายหรอก

8. ถ้าของไต้หวันก็ราคาไม่เกิน 1000 อ่ะคับ ไฟมุม

9. เพลาใหม่ u12 ทั้งเส้น ราคาประมาณเท่าไรครับ ซ่อมไม่ได้เสียที เพราะร้านแถวหอผมบอกว่า..อะไหล่หายาก กะจะตามหาเองแล้วครับ

10. ราคาน่าจะอยู่ที่ 1500+ ครับผม

11. ซ่อมเพลาก็คือบิ้วเบ่าเปลี่ยนเบอร์แบริ่งใหม่ แต่ผมว่าซื่อเพลาเซียงกงมือสองทั้งเส้นเลยดีกว่า เคยของเครื่อง caซื้อเส้นละ 1000 แต่พอเปลี่ยนเครื่องไม่เคยซื้อนะคับ

12. Tasa Hchw

0
    0
    0
    คอมแอร์ ตู้แอร์ ใครเคยเปลี่ยนบ้างราคาเท่าไหร่

13. คอมเก่า 2500บาท ตู้เก่า 1800 บาท

14. คอมใหม่ 7400 บาท ตู้แอร์ใหม่ 4200 บาทครับ

15. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ยังพอหาของได้ไหมครับไปเซียงกง มา ไม่ค่อยมีอะไหล่รถรุ่นนี้แล้ว หลายส่วนเลย

16. ตู้ใหม่เทียมไม่ค่อยเย็น 1500 บาท

17. เยอะไปครับ...ไม่เห็นหายากเลยครับ

18. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ขอบคุณครับที่แนะนำ

19. Tasa Hchw

0
    0
    0
    เซียงกงไหนครับ ที่มีของเยอะ ไปบางนา กับปทุมวันมาแล้ว ไม่มีของเลย

20. บ้านแยู่แถวไหนครับจะได้ช่วยบอก

21. Tasa Hchw

0
    0
    0
    พระรามสามครับ ที่เซียงกงพระรามสามก็ไม่มีอะไหล่รถรุ่นนี้เหลือแล้ว ทุกร้าน ส่ายหัวหมด อาทิตย์หน้าว่าจะไปเซียงวังน้อย กับตรงดอนเมือง

22. Tasa Hchw

0
    0
    0
    วันนี้ไปบางไผ่อะไหล่ยนต์ ก็ส่ายหัวบอกไม่มีของรถรุ่นนี้แล้ว

23. โห......เอาซะไกลบ้านทั้งนั้นเลยนะครับ

24. แนะนำนะครับ..........ร้านโสธรออโต้พาร์ท ติดกับ เดอะมอลล์ท่าพระครับ

25. Tasa Hchw

0
    0
    0
    กะว่าจะ ยกรถทำทีเดียวเลยครับ เอาช่วงล่างให้จบก่อน แต่หาหัวเพลา ไม่ได้

หัวเพลา.ก็ร้านที่ผมบอกไงครับมีทั้งคัน....จะเอาอะไรก็มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้