มีเมนู ขนมจีน แกงเขียวหวานไก่ และลาบหมูแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pongputt Parleepoj, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเมนู ขนมจีน แกงเขียวหวานไก่ และลาบหมูแล้วนะครับ

1. ครับพี่ต่อ

2. แจ่มครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. อิอิ เดี๋ยวตามไปค่ำครับ ขอเครียงานที่โรงงานก่อนนะคร๊าบ

5. อิ่ม..แล้วจะขับรถกลับไหวมั๊ยเนี่ย

6. อร่อยสุดยอดครับ หมดๆทุกอย่าง

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  8. Tasa Hchw

Tasa Hchw Guest

0
    0
    0
    ไว้โอกาสหน้าขอเข้าร่วม ในคลับด้วยนะครับ

ยินดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้