คุยอะไรบางอย่างเกี่ยวกับรูปนี้....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ภาณุ การยาง, 30 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คุยอะไรบางอย่างเกี่ยวกับรูปนี้....

1. สวยครับน่าจะถ่ายหลายๆมุมมาโชว์นะคับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นด้านข้าง

4. อยากเห็นหลายๆมุม

5. รถเค้าลงขายครับพี่มีรูปเดียว ผมเห็นแล้วสงสัย ว่าพี่เค้าหาไฟหน้ามายังไง

6. น่าจะเปลี่ยนไส้ในมากกว่า เคยเห็น AE ไฟโปรเจ็คเตอร์มั๊ยอะ รถเพื่อนที่สระบุรีทำเอง แต่ระดับมุมไฟ ไม่ดี มองไม่ค่อยเห็น

7. อ้อ ครับพี่ u12 เราทําใด้ป่าวพี่

8. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    แล้วไฟหน้าอันนี้มันต่างจากของปกติยังไงครับ ไม่เข้าใจครับ งง ครับ

9. ดูเหมือนมันจะใสกว่าปกติ

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    มันก็เหมือนกันนะครับ ไม่ใส่กว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้