มิตติ้งบูลเบริด์คลับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 4 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้งบูลเบริด์คลับ

1. ขอบคุณเจ้าของบ้านครับ พี่ต่อ พี่แก้ว

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. ขอบคุณเช่นกันคับ

4. พี่โอ๊ตเบี้ยวเบ่นเดิม อิอิ

5. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
  6. ขอบคุณเจ้าของสถานที่ด้วยครับ ที่อำนวยความสะดวกให้ โดยเฉพาะ ผัดผักบุ้ง อร่อยมากครับ

7. ขอบคุณอย่าแรงและหนักหน่วงครับ ^^

8. ยินดีครับ แดดร่มลมตกครั้งหน้ามาใหม่นะ อิอิ

9. ท่านสมาชิกที่ไปบ้านพี่ต่อกรุณาชำระค่าเสียหาย ท่านละ 250 บาท เฉพาะผู้ชายครับ

10. แล้วไม ไม่เก็บเมื่อวานคับ

11. เจ้าของบ้านเพ่งแจ้งเมื่อเช้าครับ.....มีไรไหม อิอิ

12. ไม่มีครับ แล้วจะจ่ายยังไงครับ

13. มิตติ้งหน้า.............งานแต่งผมครับ อิอิ

14. เมื่อคืนเมากันจัด........พี่กล้วยได้กินข้าวผัดไข่ฮ่องเต้ ไหมครับ

15. ไม่ได้กินครับ

16. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมนะ 50 บาท ค่าปะตากล้วย

17. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ปะไม่พอ...ต้องสตีมครับพรี่เอ

18. เหมือนพรี่กล้วยจะแกล้งรั่วไงไม่รุ

19. จะดีเหรอ

20. อิอิ แหมๆ มีแผนเปล่า อิอิ

21. ชั่วโมงบินสูงแล้ววววว

22. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ต้องถามน้องรี่เค้าเน๊อะ อิอิ

23. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    แต่ที่แน่ๆน้าเค้ายืนยันแล้วว่า มีแต่"ลม"

อิอิ แน่นอนอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้