ค่ำคืนนี้จัดไปตามคำเรียกร้อง !!! กับ "BSR" บางนา สตรีท...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี พลกิตย์ บุญยะผลานันท์, 7 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ค่ำคืนนี้จัดไปตามคำเรียกร้อง !!! กับ "BSR" บางนา สตรีท เรซซิ่งมาร่วมแจมความมันส์แบบดิบๆเถื่อนๆ ตามสไตล์ มิดไน๊เรซซิ่ง กันนะครับ คืนนี้ฟ้าฝนเป็นใจ เจอกัน แม๊คโดนัล ตี1 ล้อหมุน เหมือนเดิม ,,, แล้วเจอกันครับ "BSR" by TOMARU/koki NaRaKa/Kwan_MuMu Shop/Onibaku/KaiJiN /

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    สน. ไรเนี่ยน้ากล้วย..... อิอิ

2. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    บางนาหรือบางพลีนะ

3. อิอิ อิอิ สน.ในใจ อิอิ

4. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    ข้าวผัดห่อ โอเลี้ยงถุง อิอิอิ

5. สน. บางพลีครับ คริๆเดี๋ยวเย็นนี้เดินเข้าไปบอกเลย อิอิ

6. อิอิ........อิอิ

ฝนตก กลับบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้