now.

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 11 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    now.

1. โอ้ว...ทุก series..^_^

2. กันชนหน้าของ u12 พี่ไปทำ หรือ หาที่ไหนมาได้อ่ะครับ...ของผมตอนนี้ฉีกเยินไปแล้วครับ T_T อยากทำใหม่อ่ะครับ แนว VIP หน่อย ๆ ครับ

3. อืม...กันชนหน้า nismo ครับ

4. ่ท่าทางจะหายากครับ (-_-)!!!

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ้าวววว สวัสดีครับท่านประธาน

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    จอดเกะกะจิงๆ 555

7. ถนนผมซื้อไว้ครับพี่เอ พี่โตร้ง คับ ไม่อาจเอื้อมอะครับ

8. Chayanin Tonge

Chayanin Tonge Guest

0
    0
    0
    พึ่งรู้ว่า พี่นิวมี510ด้วย

9. สงสัยต้องเอารถแท็กเตอร์มาไถทิ้งและ

10. เกะ กะ คริๆ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  12. อิอิ........นี่ถ้าผมมี u11 นะจะแต่งให้สวยก่าคันแถวๆบางนาอะครับ อิอิ

13. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เอ่อ....... คันแถวบางนา เนี่ยคันสีขาว หรือคันสีฟ้า unseen thailand อ่ะครับ...

14. สีขาวๆอะครับ...........คันที่เจ้าของไม่ค่อยสนใจอะ อิอิ

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ้อ........ คันนั้น คนขับไปต่างประเทศบ่อยนี่เนาะ.......

16. ยังมีไม่ครบอ่ะพรี่นิว สะสมๆ

ขาด u11 ครับพี่...........ว่าจะไปซื้อคัน เน่าๆแถวบางนาครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้