พี่พี่ครับใครเคยเจออาการ เกีย 5 หลุดมั่งคับ เข้าใด้แต่ไม่วิ่งเป็นเฉพาะเกีย 5 ครับ ช่วยด้วย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ภาณุ การยาง, 3 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่พี่ครับใครเคยเจออาการ เกีย 5 หลุดมั่งคับ เข้าใด้แต่ไม่วิ่งเป็นเฉพาะเกีย 5 ครับ ช่วยด้วย

1. อิอิ ชุดซิงโครเมท เกียร์พังครับ ซ่อมไม่ได้ เปลี่ยนลูกใหม่อย่างเดียว

2. เจออยู่ครับ เป็นเวลารอบสูงอย่างเดียว.ขับปกติมะเป็นนะ...ต้องใช้เทคนิค เอามือยันไว้ก่อน สักพักค่อยปล่อยมือ เท่านี้ก็ไม่หลุดแล้ว อยากเปลี่ยนเหมือนกัน แต่ยังไม่มีตังค์

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. ขอบคุณครับ อาการอย่างที่พี่Tanachai Saosaeng บอกไม่มีผิด

5. เกียไหม่มันประมาณกี่ตังครับ

6. น่าจะต้องมี5-6000 อะคับ ค่าเกียร์ 4 ค่ารื้อใส่ อื่นๆที่เหลืออะคับ

7. มีพี่ในคลับเค้าแนะนำ 10บาท สนใจมั๊ยครับ ซื้อยางรัดคับ เข้าเกียร์5แล้วรัดยางรัดเลย...เค้าว่างั้น ฮิฮิ

8. 5555 มันเข้าไม่ใด้แล้วครับ พี่คงต้องหาอู่ยกไหม่ 555ซวยจริง

9. อิอิ แน่นอนครับสักพักถ้าไม่ทำก็จะตามด้วยเกียร์ 3 คับ

10. ยังไม่ตังค์เปลี่ยนก้ออย่าพึ่งไปหักโหมสิครับ ผมยังไม่เปลี่ยนเลย ฮิฮิฮิ

11. ผมไปดูบางนามา มันไม่มีอะคับ

12. ยังไม่เคยเริ่มหาอะคับ แต่ในเวบมีคนมาลงอยู่นะ

13. ผมไปถามเค้าขายลูก8 พันอะคับพี่

14. แต่ตอนนี้ยังไม่มีของ

15. เกียร์เล็ก หรือใหญ่ครับ........

ไม่ทราบครับ เครื่องsr20 ไม่โบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้