โช๊ค u12 ของใหม่ชุดเท่าไหร่ครับ ยังมีของป่าว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tasa Hchw, 11 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tasa Hchw

Tasa Hchw Guest

0
    0
    0
    โช๊ค u12 ของใหม่ชุดเท่าไหร่ครับ ยังมีของป่าว

2. น่าจะมีที่วรจักรนะ

3. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ผมว่างวันอาทิตย์ร้านปิดหมดเลย

4. ปกติครับ...T_T

5. Tasa Hchw

0
    0
    0
    โทรไปถามมาสองร้านที่วรจักร เหมือนเค้าไม่อยากขายเลย สงสัยเห็นรุ่นรถ แล้ว ไม่ขายมันดีกว่า 55

6. เขาคงยุ่ง ๆ มั้งครับ (คิดแง่ดี) ผมไปที่ร้านเขาก็คุยดีนะครับ มีอะไหล่ทุกตัวเลย แต่ผมไม่มีเงิน แค่นั้นเอง หะหะ

7. อืม ของใหม่ คู่หน้ามีของ ครับแต่โช๊ค สปริง กับเบ้าโช๊คซื้อแยก ส่วน ข้างหลังมีแต่แบบสอดใส้ ครับ รวม4 ต้น เป็นหมื่น

8. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ งั้นคงอัดน้ำมันไปก่อนแล้ว เจอค่าซ่อมช่วงล่างไป เกือบสามหมื่น กรอบเลย 555

9. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  10. Tasa Hchw

0
    0
    0
    ว่าแต่โช๊คใหม่บลูเบิร์ดชุดนึง แพงกว่า โช๊ค ใหม่ A33 ยกชุดอีก ทำไมแพงจังหว่า

11. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ราคานี้มา 20 ปีแล้วนะครับ.... Shock Absorber ของใหม่ เบิก Nissan ข้างหน้า ต้นละ 2400 ข้างหลัง ต้นละ 1800 ถ้าเบิกวรจักร ก็จะลด percent ลงไปอีกครับ

12. อิอิ.ตามอายุครับ อิอิ

13. อยากได้โช๊คแต่ง รอตังค์ออกก่อนเถอะ...เจอกันแน่

14. อิอิ.............อิอิ

15. Tasa Hchw

0
    0
    0
    โช๊คแต่งคู่ละเท่าไหร่ครัับ

ราคาไม่เท่าความพยายามครับ... ไม่มีเจ๋งๆ ตรงรุ่น ต้องพยายาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้