ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆครอบครัว bluebird club ทุกท่านที่มาร่วมยินดีกับงานสละโสดของผม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 18 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆครอบครัว bluebird club ทุกท่านที่มาร่วมยินดีกับงานสละโสดของผม ขอบคุณจากใจ นิวและหญิง

1. ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆครอบครัว bluebird club ทุกท่านที่มาร่วมยินดีกับงานสละโสดของผม ขอบคุณจากใจ นิวและหญิง

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้ไป....

3. หรอ.....ไม่ได้ไปถ่ายอะดิ อิอิ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ดูให้ดี..... พวกคุณตั้งใจถ่ายรูปกันตอนที่ผมไม่อยู่แล้วนะ.... คืดน่าจะไม่อยากให้ผมอยู่ถ่ายด้วยมากกว่านะ..... อิอิ

5. เห็นแต่แขนนะเรา

คิดไปซะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้