ขอความคิดเห็นเรื่อง meeting ครั้งที่ 2

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 8 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ผมอยากจะจัดวันอาทิตย์ที่ 29 มิ.ย. 51 ครับ เวลา 16.00 น. เรื่องสถานที่จะสุรปภายหลังครับ
    จุดประสงค์ที่จัดในครั้งนี้อยากให้สมาชิกหลักๆมากับครบๆครับ เจอหน้าเจอตากันแบบตัวเป็นๆแลกเปลี่ยนความคิดเห็นทั้งเรื่องรถและหัวข้อในเว็บบอร์ด และสุดท้ายคือ ผมอยากจะแต่งตั้งรองประธานเว็บสัก 2 คน (แต่ประธานก็คือ ท่าน ใบตอง คนเดิม) เพื่อช่วยในการดูแลบอร์ดครับ..............ยังไงก็ช่วยกันออกความคิดเห็นกันได้นะครับ เรื่องสถานที่ก็แนะนำกันมาได้เลยครับใครมีที่ไหนดีๆเหมาะๆบอกได้ครับ

I LOVE HONDA
    I LOVE CLICK

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    บอกมาเลย งิ ไป ที่ ใหนอิอิ วันนั้น ผมคง ว่าง - -
    อิอิ ว่างอยู่แล้ววววว แต่นานจังเลย อิอิ
    สถานที่ แล้วแต่ๆ เพ่ๆ เลย ( ถ้าไปไม่ถูก ก็ พี่เก๊า มารับผมด้วยนะงิ อิอิ )
    ว่าแต่ ทีนี้ จะมีรถ แรงๆ ปาย อ่ะป่าววว ดีเลยงิ งานนี้ ต้อง โช
    ติด ไฟเพิ่มมมมมมมมมม (ยังไม่พออีกเหรอเนี้ยเรา)
    อิอิ หรือ เอารูปมาลง ( ลืมไป อยู่ร้าย มันไม่ให้เอาไรลง - - ต้องรอคอม อิอิ)

3. juntcivic

1,549
    34
    0
    วันนี้คุยกะคนแก่ 3 คน
    คนแก่ที่ 1 หลวงพี่ใบตอง ยังไงต้องขออนุโมทนากับหลวงพี่ ใบตอง ด้วยนะครับที่บวชทดแทนพระคุณพ่อแม่ ถึงโคราช เห็นท่านบอกว่าหลังวันที่ 15 ค่อยคุยกัน ( มิน่าหายไปจากบอร์ดนาน )
    คนแก่ที่ 2 ลูกพี่เก๊า รายนี้สแตนบายเสมอครับ แหมน่ารักจิงๆ
    คนแก่ที่ 3 ท่านกบ ผมโทรไปช่วงกำลังเดินชอปปิ้งพอดี อ่อ ผมฝากซื้อ LCD TV 32" ไปแล้วครับ ( อย่าลืมนะ ตังยังไม่มีให้นะอิอิ ) ท่านกบอยากให้เลยช่วงหน้าฝนไปก่อนครับ อืมก็เป็นความคิดที่ดีครับเพราะกลัวถึงวันจิงฝนดันตกขึ้นมา หมดหนุกเลย ช่วงนี้ยิ่งเอา4 เอา5ไม่ได้อยู่อยุ่ดีๆก็ตกซะงั้น

ใครว่ายังไงเชิญครับ ส่วนช้างหาเวลาให้ได้นะน้องเอ้ย

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อิ อิ อิ เข้ามา Up Up Up จ้า

5. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ตามมาอัพครับ

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    รอสรุปนะคร๊าบ

7. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    หลังฝนครับ เพราะถ้าฝนตกลงมาหมดสนุกแน่ๆ อย่างแรก ผมคงไม่ขับฝ่าฝนออกจากบ้าน อย่างที่สอง ถ้าออกมาแล้วฝนตก เราก็เปียก พอเปียกแล้วจะไปนั่งกินที่ไหนละ ถ้าเจอห้องแอร์ก็เหมือนหน้าหนาวเลยละทีนี้
    สรุป หลังฝนต้นหนาวครับ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    อีก 1 ความคิดที่สำคัญครับ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สรุปเรื่องสถานที่กับ วันเวลาที่แน่ นอนยังเอยจุ้น

10. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ สรุป เราจาไป ใหนกัน ดี งิ จะ มิทตี้ดี
    หรือ จัด ทริป เลย เหอๆ
    งุงิๆ

11. GAUSS

4,354
    50
    48
    เป็นไปได้ทำเอกสารลงทะเบียนหรือเป็น เฟรนชิปก็ดี นะ
    เอาไว้ลงทะเบียนในแต่ละครั้ง

12. Project_L

873
    8
    0
    อย่าลืม แจกของด้วย งิ อิอิ

13. juntcivic

1,549
    34
    0
    เริ่มใหญ่โตแล้วครับ อิอิ
    เรื่องสถานที่ใครชอบร้านไหนบอกเลยครับเดี่ยวมาสรุปกัน อยากให้ทุกคนมีส่วนร่วมความคิดเห็นครับ

14. Project_L

873
    8
    0
    ร้านค้า .................................................

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยังไงรอ คุณ ใบตองก่อนนะครับ หลังวันที่ 15 น่าจะมีข้อมูลเพิ่มเติมครับ

16. เซียนกบ

498
    3
    0
  17. Project_L

873
    8
    0
    รอ อา บอ รับทราบ ( - - จบม.3ได้ไงเนี้ย เรา )

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ

19. Project_L

873
    8
    0
    อางุงิ -*-

20. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    กลับมาแล้วครับ ขอโทษทีหายไปนาน พอดีไปบวชมาครับ วันที่ 29/6/51 เดี๋ยวผมว่าจะลองเช็คฟ้าฝนก่อน กลัวว่าจะไปกันแบบเปียกแล้วจะไม่สนุก ว่าแต่จะโหวดไปที่ไหนกันดี ลองออกความคิดเห็นก็แล้วกัน แต่วันนั้นผมว่างได้ไปเจอกันแน่นอน ส่วนสติกเกอร์ที่ติดท้ายรถแบบผมใครสนใจจะเอาเดี๋ยวตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้จะได้นับจำนวนอีกที ของผมเป็นสติกเกอร์ 3 M สะท้อนแสง ราคาอยู่ที่ 60 บาท ใครสนใจก็บอกได้นะจะได้เอาไปเผื่อ

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    สวัสดีครับ ทิดใบตอง อิอิ สนใจแถวโลตัสอ่อนนุชไหมครับ อยากกินร้านหมูกะทะแถวนั้นเขาบอกอร่อย ลงหนังสือด้วยนะ สติกเกอร์เป็นไงครับลืมไปแล้ว ไปตั้งกะทู้เลยครับให้สมาชิกโหวตกันดูครับ

22. Project_L

873
    8
    0
    - รู้ สึก คลับ เรา จะ ชอบ หมู กะบะ เอ้อ กะทะ นะเนี้ย อิอิ

23. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    อ่ะๆๆๆๆ ซะหวัด ดี ครับๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆๆ

ยัง ไง ก็ มา พา ผม ไป ร้าน ด้วย น่ะ ครับ รุ้ สึก มัน จะไกล เจรงๆๆๆๆ

ไปไม่ถูก ครับๆๆ

มีอารัย จาบอก ไฟเหลือง ผม เเตกเเล้ววววววววววว T-T เซรง มากมายๆๆ ครับบ

ยังไง ขอฝากเนื้อฝากต้ว ด้วย น่ะ ครับ หวัง ว่า การ มิ๊ต ติ้ง ครั้ง นี้ จาได้ ประสบการ รึ ข้อ มูล ดีดี กลับ มาบ้าง ครับ

ขอบ คุน มํ๊กๆๆๆๆ คร๊าบบบบบบ

24. juntcivic

1,549
    34
    0
    เอิ๊ต เราคุยกันหลังไมค์ครับ 2 ต่อ 2 เสื้อผ้าไม่เกี่ยว

25. เซียนกบ

498
    3
    0
    เสื้อผ้าไม่เกี่ยว......................................งั้นถ้าไปต่อ ผมขอตัวละกันนะครับ 555555555555555555555555

26. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปด้วยก็ได้ครับ กบ สวิงกิ้ง

27. earthbkk

93
    2
    0
    โหววววว

พี่ๆๆๆ

จา ทำอะไร ผม อ่าๆๆๆ

มัน น่า กัว เจรงๆๆๆๆๆ

28. GAUSS

4,354
    50
    48
    ที่ไหนบอกด้วยนะครับ จะได้กำหนดวันเวลาได้ถูก
    เหมือนผมจะโดน 2 งาน
    แต่จะไปให้ได้ครับ เอาแบบ ร้านแถวครึ่งๆทางของเพื่อนๆแล้วกันนะครับ
    สวัสดีคุณ ไบตองด้วยครับ ยังไงวันนั้น จัดสติกเกอร์มาเพื่อผมด้วยนะครับ

29. earthbkk

93
    2
    0
    ขอ ติ้ก เกอร์ด้วยคน อิอิ

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    เรื่องสถานที่ครับ โรบินสันรัชดา บริเวณลานจอดรถด้านนอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้