มิตติ้งสกายลายคลับประจำเดือน มิถุนายน 2551 เจอกันที่ร้าน World Suki

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    หมดหน้าร้อนเริ่มเข้าหน้าฝนกันแล้วสำหรับเดือน มิถุนายน 2551 สำหรับเดือนนี้ ฝนก็เริ่มตกๆแล้วนะดูแลรถของแต่ละคันกันด้วยเด้อ ........

สำหรับมิตติ้ง เดือนนี้เราจะwxmujร้าน World Suki ร้านอยู่ในซอยรัชดาภิเษก 18

แล้วเจอกันหลัง 18.00 น. นะคร๊าบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2008
  2. ที่ไหนดีอ่ะ.....

3. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ที่ ที่ฝนไม่ตกอ่ะเส็ง จัดมาเลย

4. nitann64

nitann64 New Member Member

40
    0
    0
    มีร้านสมรัก เก่าตรงแยกพระโขนง จำไม่ได้ว่าชื่อร้านไหม่เป็นอะไรแต่ปรับปรุงมาดีกว่าเก่าเยอะครับ ที่จอดรถพอกว้าง แต่ไม่แน่ใจว่าจะชอบกันไหม เป็นร้านหมูกระทะ ของกินเยอะพอสมควรครับ

5. ที่ไหนก็ได้ขอให้มากันเยอะ ๆ ครับพี่น้อง
    ปล.ปั้ม ปตท. บนทางด่วนที่เก่าเอาป่าวของกินเยอะดี

6. GTR.

1,328
    28
    0
    ตอนนี้ ที่เป็นร้านอาหารที่คิดไว้
    1. กุ้งเต้น
    2. พรีเมี่ยมพระราม 9
    3. สมรักหมูกระทะ จำได้ว่าอยู่ช่วง แยกพระขโนง ถูกไหม แล้ว ช่วยเดาๆหน่อยว่า
    วันเสาร์ที่ 1 ช่วงเย็นๆเนี่ยรถมันติดมากไหม

ปั้ม ปตท. น่าสนใจเหมือนกัน คิดเอาไว้ว่า อยากให้เป็นช่วงหน้าหนาว อากาศน่าจะดี
    เพราะมันเป็นปั้ม ถ้า ฝนตก จะบรรลัยเอา :p:p:p:p

7. nitann64

nitann64 New Member Member

40
    0
    0
    ปั้ม ปตท ก็ ดีครับ

อยุ่หลังบ้านผมเลยปั้มปตท สะดวกครับอิอิ

8. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    ลองเสนอเล่นๆครับ แต่อาจไกลไปหรือเปล่า และยังไม่รู้ว่าจะว่างไปมั้ย555 เลี้ยงลูก2มันเหนื่อยหน้าสวนลุมพีนีตรงลานพระรูปเลย
    หรือ ลานพระรูปทรงม้าตรงสวนอัมพร เหนเดียวนี้มีรถไปจอดโชวกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2008
  9. happy@Clubrt

happy@Clubrt New Member Member

41
    2
    0
    พันธมิตรปักหลักกันย่านนั้นนะครับ ...จะมีลูกหลงมาถึงก๊วน skyline ไหมอ่า TT
    รถผมมันยาว กลัวหนีไม่ทัน ..:D

10. GTR.

1,328
    28
    0
    ลานพระรูปตอนนี้ขอบายครับ :):):):)

11. GOF C110

319
    2
    0
    เข้ามาช่วยกันเลือกสถานที่หน่อยเร็ว

นาน ๆ จะได้เจอกันสักที

12. alexsonic

59
    0
    0
    ที่ไหนก็ได้ที่วันนั้นว่าง ไปได้หมด กลัวงานเข้าอย่างเดียว

13. GOF C110

319
    2
    0
    ตกลงว่าจะไม่มีใครมาช่วยโหวตเลือกสถานที่กันเลยหรือ

14. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ทางด่วนเหมือนเดิม .....ฟันธง

15. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    อาทิตย์นี้ ผมคงไปไม่ได้นะครับ พอดีที่บริษัทมีจัดนำเที่ยวครับ ต้องไปช่วยดูแลลูกน้องครับ :D

16. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
  17. GTR.

1,328
    28
    0
    โอ..... น่าสน หมู ดริฟ :D:D:D:D

หรือจะเอาที่ไหนอีกก็ว่ามานะครับ หรือใครจะโหวตทางด่วนก็ได้นะ ขอเป็นเสียง ประชามติก็แล้วกัน

18. alexsonic

59
    0
    0
    เห็นก็น้ำลายไหลแย้วววว ใกล้ด้วยงี้มีโอกาสไปแจมได้สูง

19. GTR.

1,328
    28
    0
    ตกลงเอาเป็นที่ ร้าน World Suki ร้านอยู่ในซอยรัชดาภิเษก 18 นะครับ

เจอกันหลัง 18.00น. เป็นต้นปายยยยย

20. happy@Clubrt

happy@Clubrt New Member Member

41
    2
    0
  21. GOF C110

319
    2
    0
    เอา ๆ ดี ๆ

มีคนไปกันเยอะไหมเนี่ย

22. alexsonic

59
    0
    0
    ไปครับ

23. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ผมขอบายคับพี่น้อง.......รถจมน้ำเครื่องพัง
    เจอกัน แมทหน้า........แมทนี้บาย

24. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    คงตามไปไม่ทันครับ ยังนั่งทำงานอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้