มิตติ้งสัญจร บ้านสวนหอม วังน้ำเขียว เลขที่ 91 ม.1 ตำบลศาลเจ้าพ่อ อำเภอวังน้ำเขียว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasin Marko Klinpayong, 23 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มิตติ้งสัญจร บ้านสวนหอม วังน้ำเขียว เลขที่ 91 ม.1 ตำบลศาลเจ้าพ่อ อำเภอวังน้ำเขียว จังหวัดนครราชสีมา Tel 081-829-6231 (คุณธนันต์) การเดินทาง เดินทางจากกรุงเทพฯถึงวังน้ำเขียว240กม.ควรใช้เส้นทางหลวงหมายเลข304โดยออกจากกรุงเทพฯมายังฉะเชิงเทรา ผ่านพนมสารคามและกบินทร์บุรีระยะทาง180กม.จากแยกกบินทร์บุรีถึงวังน้ำเขียวระยะทาง 60 กม.เป็นเส้นทางขึ้นเขาที่สวยงาม ทางเข้าบ้านสวนห้อมเข้าซอยน้ำตกสวนห้อม(เทศบาลซอย 6)ก่อนถึงตลาดศาลเจ้าพ่อระยะทางจากปากซอยถึงบ้านสวนห้อม 2.5 กม. วันศุกร์ที่ 15 กค 54 บ้านสวนหอม 1.พี่วา น้องมาโก๊ะ น้องจอนท์ 1 ห้อง 3-4 ท่าน 2.พี่โอ็ตกะน้องนุ้ย 1 ห้อง 2 ท่าน 3.พี่อ็อดกับพี่หมูพร้อมนายเหมือง 1 ห้อง 3 ท่าน 4.เบนจานินกะน้องเบลและนายบิว 1 ห้อง 3 ท่าน พักบ้านสวนหอม 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 10 ท่าน 6500 รวมอาหารเช้า กรณีเกิน 10 ท่านมีเตียงเสริม 300 บาทต่อท่าน รวมอาหารเช้า ในกรณีมีพี่ๆน้องๆมาเพิ่มวันเสาร์ เช่น ครอบครัวพี่ต่อน้องแก้ว หรือ ครอบครัวพี่หนุ่ม ห้องผมที่ผมพักอยู่กับน้องโก๊ะน้องจอนท์ทั้ง 3 คนรวมผม จะออกมาเป็นเตียงเสริมให้แทนครับ วันศุกร์ที่ 15 กค 54 บ้านจันทร์ผา 1.พี่โต้งกะนู่เดือน น้องเมโม่ 1 ห้อง 3 ท่าน 2.น้องโยกะน้องเบน 1 ห้อง 2 ท่าน 3.พี่เจี้ยบกับส้มพร้อมลูกที่น่ารัก 1 ห้อง 3 ท่าน 4.น้องแจ็คกะปุ้ย 2 ท่านเสริมเตียง พักบ้านจันทร์ผา 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 8 ท่าน 5000 บาท รวมอาหารเช้า บ้านนี้กรณีมีน้องๆมาเพิ่มเสริมเตียงได้ครับ เตียงเสริม 300 บาทต่อท่าน รวมอาหารเช้า วันเสาร์ที่ 16 กค บ้านดาหลา 1.พี่นิวกะน้องหญิง 1 ห้อง 2 ท่าน 2.น้องนนท์กะน้องทัฟ 1 ห้อง 2 ท่าน 3.พี่น้อยกะพี่เหน่งและลูกๆ 1 ห้อง 4 ท่าน พักบ้านดาหลา 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ สำหรับ 6 ท่าน 3500 บาท รวมอาหารเช้า วันเสาร์ที่ 16 กค บ้านสายน้ำผึ้ง 1.พี่นุกะครอบครัวบันเทิง 1 ห้อง 4 ท่าน พักบ้านสายน้ำผึ้ง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ สำหรับ 4 ท่าน 2000 บาท รวมอาหารเช้า ท่านอื่นๆสามารถลงชื่อเพิ่มได้และตามไปได้นะครับ ผมคงสรุปแบบนี้ก่อนนะ พรุุ่งนี้ผมจะโทรไปถามเรื่องห้องอีกครั้งเรื่องเด็ก ขนาดไหน ยังไงสูงเท่าไหร่ถึงไม่คิดนะครับ หมายเหตุ - เรามีเวลาเลือกสถานที่ได้อีกนะครับ ผมขอเจ้าของไว้ 3 วันเพื่อการพิจารณาของพวกเรา ยอมรับครับเหนื่อย เพราะต่างคนต่างความคิด ต่างรูปแบบมีปัจจัยหลายอย่างเป็นคัวแปร ทำให้รูปแบบออกมา เหมือนโดนจำกัด ก็เต็มที่ครับ มีอะไรก็ลงไว้ละกันนะ ..... กรณีอย่างพี่บุ้งกะน้องแอนท์ หรือพี่เอ จะตามมา มีเตียงเสริมนะครับ บ้านใหญ่ 2 หลัง อยู่ได้สบายๆครับ ช่วยกันนะครับทุกท่าน

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    มีที่กางเต้นท์ไหม :D

2. ไม่น่าจะมีปัญหานะ เพราะเราปิดรีสอร์ท เหมาๆๆ

3. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    อยากไปเจอพี่ๆจัง ผมอยู่โคราชพอดี

4. ยินดีครับ

5. ผมคงไม่ได้ไป ขอให้เที่ยวสนุกนะครับ มีโอกาสคงได้เที่ยวด้วยกัน

6. อิอิ เสี่ยหลงทำเป็นไกล นะ

7. ไม่เจอผมด้วย ... ไว้ครั้งหน้านะครับ

8. ไอไกลไม่หรอกครับ แต่ต้องช่วยภรรยาเลี้ยงลูกอะคับ อยากไปอยู่ มิตติ้งนี้อาจจะพาไปด้ญ

9. อิอิ เสียดายกล้วยกับหลงไม่ได้ไปอะ

10. แล้วจะเลี้ยง...ใครหละเนี่ยพรี่กล้วยไม่ไป

11. เลี้ยงตัวเองละกันน้องโกะ คริคริ

12. เย้ อย่ามาเลี้ยงผมนะ อิอิ

13. เลี้ยงพี่โอ๊ตดีก่า

14. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มี update กว่านี้ มิชิรึ...

15. ใกล้ถึงวันแล้วตื่นเต้นๆ

16. กลับมาแล้นสนุกเช่นเคยคนับ

17. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มีฉับๆๆๆๆๆ ด้วย

18. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หมูพาไปกินตับตลอด...

19. อิอิ.........................อิอิ

ถ้าขาดหมูไปคงไม่ฮา (มากๆ) แบบนี้ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้