พี่คับ ฝาแดงมีขับหน้าหรือเปล่าคับ เพราะเค้าบอกมาว่ามีแต่ขับหลัง ไม่มีโบนะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 13 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับ ฝาแดงมีขับหน้าหรือเปล่าคับ เพราะเค้าบอกมาว่ามีแต่ขับหลัง ไม่มีโบนะคับ

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ฝาแดง ฝาดำ ขับหน้าไม่โบ มีคร้าบ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    รายละเอียดจ่างกันเล็กน้อย แต่เครื่องหายาก ถึงแม้แรงม้าจะมีมากกว่า แต่ไม่น่าสนใจเท่าไหร่ครับ เล่นเครื่องที่มีมาเย๊อะๆดีกว่าครับ อะไหล่หาง่ายกว่า

3. ที่อู่เค้าจะวางฝาขาวให้อ่ะคับ

4. ตัวนี้ดีอ่ะปะคับ

5. อิอิ อิอิ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    SR ขาวๆ ใช้ดีนะครับ....

7. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ผมเองก็ใช้ SRขาว เครื่องมีอาการสั่นๆ นิดๆ หลังจากล้างตัว ACC แล้วก็หายไปสักพัก แล้วก็เป็นใหม่เหมือนเดิมคับ

คับ เน้นหาอะไหล่ง่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้