พี่พี่ครับใครพอจะมีเกียธรรมดา sr 20 หรืออะไหล่ก็ใด้ ช่วยด้วย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ภาณุ การยาง, 7 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่พี่ครับใครพอจะมีเกียธรรมดา sr 20 หรืออะไหล่ก็ใด้ ช่วยด้วย

1. เกียร์เล็ก หรือใหญ่

2. เกียร์เล็ก คับ

3. เอาอะัไรหละครับทั้งลูกหรือว่าอะไหล่อะไร

4. ก้ามปูเกีย 5 ครับพี่

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  6. ถ้าไม่มี เอาทั้งลูกก็ใด้ครับพี่

7. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังว่าจะยกลงอยู่ครับ อยากได้auto แต่ไม่รู้ขายได้เท่าไหร่ครับ เกียร์ของsr20det ฝาขาวมีครีบระบายครับ มากับเครื่องเลยครับ ครัชทองแดง10ก้อน ฝั่งละ5ก้อนครับ

8. อยากใด้ซักเท่าไหร่ครับ

9. เกียร์ ธรรมดา sr20-det ขับสองหรอคับ

10. Luzifer Naraki

0
    0
    0
  11. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ขับหน้าครับ

12. ยกลงแล้วบอกด้วยนะครับพี่

13. Luzifer Naraki

0
    0
    0
  14. ยังมะด้ายเปลี่ยนเหมือนกัน

15. มีเกียร์เก่าน้องชายผมเกียร์เล็ก เกียร์สามหลุดพอจะเอาไปทำได้ไหม

16. ขายเท่าไหล่ครับ

อยากใด้ด่วนด่วน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้