ขอความเห็นหน่อยคับ ตอนนี้ผมได้เครื่อง sr ฝาดำไม่โบ neo vvl เครื่องตัวนี้เป็นไงบ้างคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 14 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความเห็นหน่อยคับ ตอนนี้ผมได้เครื่อง sr ฝาดำไม่โบ neo vvl เครื่องตัวนี้เป็นไงบ้างคับ ได้มาพร้อม เกียร์ คับ

1. ไม่รู้สิ มันต้องมาครบจริงๆ ของเค้าเลยนะ ห้ามเอาอย่างอื่นมาปน

2. ถูกต้องครับ ต้องครบๆจริงๆ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. ผมถามพี่เค้าแร้วคับ ได้ครบคับ เป็นเกียธรรมดาคับ

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  6. ไม่รู้ผมเข้าใจถูกปล่าวนะครับ VE เีนี่ยเกียร์เค้าน่าจะเป็นออโต้แบบชิพ+/-นะครับ หรือมันมีแบบเกียร์ธรรมดา

7. อิอิ.......ครับ.....เสี่ยหลง......

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ... เกียร์ธรรมดาจากญี่ปุ่นมั๊ยเนี่ยยยย

9. เครื่องตัวนอกคับ

10. ต้องลองครับ.

11. เด๋วจะลองแร้วมาบอกนะคับ

12. ถ้ามีอะไรผมขอรบกวน เป็นที่ปรึกษาให้ผมหน่อยนะ มือใหม่อ่ะคับ

13. วางเครื่องที่ไหนหรอครับ

14. ผมอยู่ที่เชียงใหม่

15. อู่คนรู้จักกันอ่ะคับ เห็นเค้าวางมา 2-3 คันแร้วคับ

16. พี่ ณัฐวิทย์ ปังสุวรรณ คับเครื่องตัวนี้เป็นไงบ้างคัย ตอนแรกอยาดวางฝาแดงอ่ะคับ

17. คับถ้าได้มาแบบอุปกรณ์ครบๆแล้วก็วายริ่งสายไฟครบๆก็โอเคครับ

18. ที่น่าเบื่อคือ.......อุปกรณ์(อะไหล่)หายากครับถ้ามีปัญหาครับ

19. แรงแบบไม่พึ่งเทอร์โบ

20. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ดีครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้