พี่ๆคับ มีใครพอจะหาเกียร์ธรรมดาของ เครื่อง1.8คาบู ได้บ้างคับ เกียร์ของผมพัง

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Sam Peerapach Silaroj, 20 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ มีใครพอจะหาเกียร์ธรรมดาของ เครื่อง1.8คาบู ได้บ้างคับ เกียร์ของผมพัง

1. ของผมกำลังเอาลง เกียร์ติดรถเครื่องเดิมใช้ได้ปะคับ

2. เครื่องอะไรคับ

3. พี่มีสปิงโช้คหน้าเดิมป่าวคับ

4. ของผมเป็นca18

5. ขอโทษ บอกผิดไป

6. สปิงยังไม่มีคับ เพราะซ่อมของเก่าใช้อยู่คับ

7. เกียร์ผมพึ่งเปลื่ยนมาคับ

8. ถ้าเอาผมให้ทั้งเครืองเรยคับ ทุกอย่างดีหมด เว้นทำงานสองสูบ

9. บ้านพี่อยู่ไกลอ่ะ ผมอยู่ กทม.

ผมอยู่เชียงใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้