ขอความร่วมมือเพื่อนสมาชิกที่สนใจไปร่วมกิจกรรมถ่ายรูปลงหนังสือ โอโต้โมบิล...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 5 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความร่วมมือเพื่อนสมาชิกที่สนใจไปร่วมกิจกรรมถ่ายรูปลงหนังสือ โอโต้โมบิล โดยการฉลองคอลั่มนิสส์ใหม่คือท่านกล้วย910 และเพื่อนเป็นกิจกรรมที่ทำร่วมกัน วันที่ วันอาทิตย์ที่ 31 กรกฎาคม หรือ สิ้นเดือนนี้ สถานที่ สนามบินสุวรรณภูมิ รบกวนพี่ๆน้องๆที่สนใจร่วมกิจกรรมลงชื่อเพื่อเช๊คจำนวนรถที่จะเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ กิจกรรมโดยคร่าวๆนะครับ 10.00 น. นัดพบกันในสถานที่ที่กำหนด 10.30 น. เริ่มกิจกรรมต่างๆโดยพร้อมเพรียงกัน 12.30 น. ร่วมรับประทานอาหารเที่ยง(ต้องหาสถานที่) จึงเรียญเชิญพี่ๆน้องๆทุกท่านมาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้โปรดลงชื่อท่านใดสะดวกก็เชิญนะครับ ปล.งานนี้ไม่มีค่าตอบแทนนะครับ งานนี้เฉพาะ สมาชิก BLUEBIRD CLUB เท่านั้นครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่อ....... น้ากล้วยเป็นไรนะครับ....... หา!!!!! น้ากล้วยเป็นคผมมิวนิสท์!!!!!!

2. เดี๋ยวผมก็ได้ไปใช้ชีวิตอยู่ในกรงหรอก

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    แหม.... แหม..... แซวเล่นนะก๊าบ...... ว่าแต่ พี่กล้วย น่าจะอยากย้ายกองไปอยู่ sound mobil กับ ice ใจจะขาด ชิมิครับ.....

4. อิอิ อิอิ

5. เตรียมรถกันให้พร้อม อิอิ กลัววิ่งไปไม่ถึง

6. 24 นี้นะครับเปลี่ยนแล้นนะ แล้วพบกันเสื้อคลับสีดำนะคับ

7. กลัววิ่งไปไม่ถึง ด้วยเหมือนกัน

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  9. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    รับแซบบบบบ

10. ยังไงแล้วรบกวนเจ้าของรถแต่ละท่าน เขียนชื่อ ทะเบียน ข้อมูลเกี่ยวกับรถรายละเอียดของตกแต่งๆ โดยละเอียดมาด้วยนะครับ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลานะครับ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Standard ทั้งคัน

รับทราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้