ขอยืมรูปรถมาใช้หน่อยนะคับ ยางขอบกระจก (1) กับ กรอบพลาสติกกระจกด้านนอก (2)...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Metha Pongpapai, 25 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ขอยืมรูปรถมาใช้หน่อยนะคับ ยางขอบกระจก (1) กับ กรอบพลาสติกกระจกด้านนอก (2) ที่ผมถามไว้เมื่อกี้นะคับ ^^a

2. โอเค......มันเป็นยางครับ........ทั้ง1 และ 2 ครับ มีครับ.....ด้ายบน 2785 บาท

3. เบอร์2 ทั้งสองข้าง ชิ้นละ.....1180 บาท

4. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    เฮือกกก o_O!! ขอบคุณมากคับพี่ แพงจังง แต่จะหั้ยทำงัยก็ใจมันรัก อิอิ >.p>

5. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ว่าแต่เป้นของมือสอง หรือมือ1 (เทียม) คับพี่

6. แท้ๆครับมือ 1 ครับ ของเทียม มะมีครับผม

7. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    อ๋อคับ ต้องสั่งจากศูนย์รึป่าวคับ ขอบคุณที่ช่วยตอบคำถามเย๊อะเเย๊ะเลยนะคับ ^^

อ่าตอบช้า วรจักร คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้