ปั๊มติ๊ก เจโบ ลูกเล็ก ได้สุดๆกี่บาร์ ใครพอทราบบ้าง เมื่อเช้าขับพอมันส์...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 25 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ปั๊มติ๊ก เจโบ ลูกเล็ก ได้สุดๆกี่บาร์ ใครพอทราบบ้าง เมื่อเช้าขับพอมันส์ มันขึ้นที่58-60psi ประมาณ 4บาร์ อะคับ แล้วถ้าใส่walbroจะได้กี่บาร์ครับ

1. ได้มากกว่าและคงที่กว่า

2. เก็บตังค์ ประชดน้ำมันแพง......

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ต้องดู flow rate supply ด้วยนะครับ ไม่ใช่ดูแค่เรื่อง pressure อย่างเดียว... อย่าหลงประเด็นกัน

4. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถ้าหัวฉีดเปิดเท่าเดิม ก็ไม่ต่างกันครับ

5. อิอิ คับๆ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Pulse ที่ ms. เท่าเดิม Pressure เพิ่ม Flow rate เพิ่ม ปริมาณน้ำมันที่ผ่านหัวฉีด ก็ต้องมากขึ้นนะครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้