เรียบร้อย ตามดูผลงาน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 23 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียบร้อย ตามดูผลงาน

1. เดิมๆ เลยปรับรอบเดินเบาไว้ที่ 40 psi

2. มีปัญหาซะแล้ว

3. เปลี่ยนท่อแว๊คใหม่ ปรับตั้งใหม่ โดยรอเครื่องร้อน รอบเดินเบาลงมา850 รู้สึกว่าเวลากดคันเร่ง เข็มเกจในรถมีกระดิกเพิ่มขึ้น เย็นๆต้องไปลองซะหน่อย ไม่ก็พรุ่งนี้เช้า.

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ยิ่งเหยียบคันเร่ง แรงดันยิ่งต้องเพิ่ม.....

5. โอเคแล้วคับ ท่อแว๊คเก่าท่าจะมีปัญหา ฮิฮิ ขอบคุณครับ

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  7. รู้สึกว่าประหยัดน้ำมันขึ้นนะคับ ขับสนุกด้วย

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ

9. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    รอดแล้วเสี่ย ดีใจแทน

ครับ ต่อไปก็ติ๊ก walbroครับ เตรียมจัด ของเดิมเริ่มๆละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้