ขอบคุณสำหรับ MEETING#31

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ขอบคุณสำหรับ MEETING#31

ขอบคุณ ทาง CEF NON

ที่เป็นเจ้าภาพ ครั้งนี้

ขอบคุณ สมาชิกทุกท่าน

ที่ร่วมสนับสนุน การ MEETING#31

ขอบคุณ สมาชิกทุกท่าน

ที่ไม่ได้มาแต่ส่งใจมาร่วม MEETING#31

ขอขอบคุณทีมงาน Top Speed

ที่คอยคอยตามเป็นเพื่อน สำหรับกิจกรรม ST

ขอขอบคุณ เพื่อนๆ ชาว

เทียน่า ทีด้า นีโอ นิสสันปิคอัพ

สำหรับความสัมพันธ์ ดี ดี

ปล. สเปเชี่ยล แต๊งค์

ขอบคุณ น้อยเดย์ ที่ปรึกษา ที่น่าร๊าก คอย แนบ ข้าง ๆ

ขอบคุณ น้อง ซูปเปอร์ ติ คอยดู แลเครื่องดื่ม

ขอบคุณพี่น้อง ผู้ร่วมอุดมการณ์

ขอบคุณ คน กลาง ที่คอยเฝ้าดู

ไอ้ ก้อง บอลยาม่า กับเจ้าอั๊ม ก้ มา ว่ะ

5 5 5+

แก้ไขล่าสุด: 8 มิถุนายน 2008
    aj_mate ถูกใจสิ่งนี้
  2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ปล. สีสรร สวยไหม

ถ้า สวย ก็ จัดมา

รอ รับ อยู่

sunnyonly069 และ DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  3. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เกือบ ลืม

อู๋ เอร๊ย

งาน นี้ ไม่ ได้ เอ็ง

ST ไม่ เกิิด นะ เนี่ย

เดี๋ยว จัด พี่ติ่ง กับ นู๋ เดย์

เป็น ของ ชำ ร่วย แล้ว กัน นะ

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :D:D:D:D

5. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขอแจมคับ....นนท์นิสสันเซ็นทรา...............B13

ขอบคุณความบันเทิง

ขอบคุณทุกทุกท่านที่ให้ความบันเทิงในครั้งนี้เกิดขึ้นคาบบบบบ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

6. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ขอบคุณเด็กเสิร์ฟน่ารักชื่อเพียว ที่จ้องจะฟัดไอ้ อ้ำB14

อาบัง, SR-FA-DAM และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  7. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ขอบคุณสาวๆ ที่น่ารักทุกๆ ท่าน ที่มาในงานนี้.. อิอิ

อาบัง, SR-FA-DAM และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  8. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ขอบคุณ เทอโบ S.15 กับ ยาง RE-01R ที่นำพาน้องติ่งไปถึงที่หมาย ขอบคุณคร้าบบบบ :D

9. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    ขอบคุณภาพสวยๆๆคับ
    อดไปตามระเบียบ

SR-FA-DAM และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  10. geniusa

geniusa New Member Member

30
    30
    0
    อยากไปแต่ไม่ได้ไปอ่
    ไว้เสาร์หน้าไปอีกได้ป่ะ

SR-FA-DAM และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  11. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    ขอบคุณทุกๆท่าน ที่ทำให้มีงานครั้งนี้
    ขอบคุณทุกๆเสียง (ไม่ใช่)
    ขอบคุณที่ผมกลับถึงบ้าน อิอิ

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    เสาร์ หน้า เจอ กัน

ที่ สนาม นะ คร๊าบ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  13. อู๋B11

อู๋B11 New Member Member

244
    70
    0
    นึกว่าจะลืมผมซะแล้วเพื่อพี่น้องผมทำได้

ถ้าเรื่องร้องเพลงบอกผมเลยคับจัดให้

แต่ยังไงผมก็อยากฟังคำวิจารณ์บ้างอ่ะคับถ้าจะกรุณา

แล้วก็ขอบคุณสำหรับของชำร่วยนะคับผมชอบ

ปล.อย่าคิดหนีผมนะคับประธานสั่งแล้ว

อาบัง และ SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  14. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ตอนขากลับผมเห็น กองถ่าย The Fast ภาค 5 มาถ่ายเส้น รัตนาธิเบศน์ งามวงศ์วาน ด้วย

ฮ่าๆๆๆ

15. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ แต่ล่ะคน :D:D:D:D

16. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ขอบคุณstที่มีกิดกรรมดี ๆ ขอบคุณคุณแฟนที่มาไม่ได้ทำให้มองได้ เต็ม ๆ :):)

17. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    รั่ว กัน ได้ ใจ เกิ๊น

5 5 5+

18. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    แนบเพลง ตามประสาวัยรุ่น

[flash]http://www.dseason.com/musicbox.swf?media=3962[/flash]

แก้ไขล่าสุด: 8 มิถุนายน 2008
  19. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  20. wutalfa

wutalfa New Member Member

194
    110
    0
    ขอบคุณอาหารอร่อยๆครับและบรรยากาศโรแมนติกและเพื่อนๆพี่ๆชาวstด้วยครับไว้คราวหน้าเจอกัน

21. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ถึงจะกลับก่อน แต่ก็รู้สึกถึงมิตรภาพคร๊าบบบบบบบ ขอบคุณคร๊าบบ

22. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอบคุณทุกคนที่ไปครับ:D

23. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกอย่าง

ขอบคุณ นิสสัน จิงๆ

24. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    มิตรภาพมีมากมาย ใน Sunny Thailand เลือดกำเดาจะไหลให้ได้ใช่ ไหม บั๊ม กล์อฟ โอ๊ต

25. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    :D ถีงจะได้เข้าร่วมเป็นครั้งแรกก็รับรู้ถึงความอบอุ่นและเป็นกันเองของสมาชิกทุกคนตรับ
    อ้อ.......เรื่องรูปที่อยู่ในกล้องผมเดี๋ยวจะลงมาให้ดูกันนะครับ
    ขอขอบคุณนิสสันที่ทำให้เกิดสิ่งดี ๆ อย่างนี้ครับ :D:

26. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับ มิตรภาพ
    ขอบคุณครับ สำหรับ น้ำมึน

27. wboatamon

wboatamon New Member Member

247
    91
    0
    55 เกิดเลยวะอู๋งานนี้ อิอิ :D:D

28. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ขอบคุณสำหรับเหรีญที่ระลึกครับ :D

29. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มาดู ความสนุกสนาน อีก รอบ :D:D:D:D

30. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    ฮึ๊ย..ผมก้อเห็น..มันมีพรีเซียคันนึงอยู่หน้าสุดอ่า:D:D:D:D

อาบัง ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้