พี่คับ เวสเกตกระป๋องเดิมที่ติดกับโบsr ฝาขาว ขับหน้า มีขายที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Luzifer Naraki, 2 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    พี่คับ เวสเกตกระป๋องเดิมที่ติดกับโบsr ฝาขาว ขับหน้า มีขายที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

2. เซียงกงทั่วไปครับผม

3. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    เวลาไปซื้อต้องเอาตัวอย่างไปป่าวคับ ราคาประมาณเท่าไหร่หรอคับ

4. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    หรือว่าเปลี่ยนเป็นเวสเกตแยกดีกว่าครับ

5. มีครับ 600 บาท

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  7. ผมก้อมี....แต่ผมอยู่สระบุรีคะบ

8. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    พี่ขายอันละเท่าไหร่หรอคับ

9. ของผมขายไปแล้วนะครับ

10. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ครับ เราจะเช็คยังไงว่ามันยังดีอยู่ เวลาไปซื้ออะครับ

11. อืม ไม่รู้เหมือนกัน รอผู้รู้นะคับ ของผมก็ถอดออกมา ตอนใส่เกตแยกคับ สนใจมั๊ยคับ ตามสภาพ 500 ของอยู่สระบุรี

12. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    เดี๋ยวลองหาที่เซียงกงดูก่อนนะครับ พี่มีวิธีเช็คว่าเวสเกตเสียรึป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้