ถ้าเอาเพลาท้ายของ KE70 มาใส่กับ KE30 จะยื่นออกจากเดิมข้างละเท่าไหร่ และน่าเกลียดไหมน่ะ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย -เค-, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -เค-

-เค- New Member Member

29
    0
    0
    ใช้ ke30 อยากเปลี่ยนเป็น disk เลยจะเอาของ ke70 มาใส่ซะหน่อย แต่ก้อกลัวมันจะยื่นออกไปมากเกินไป

เลยอยากถามคนที่ทำมาแล้ว หรือผู้รู้หน่อยน่ะครับว่า ใส่แล้วจะน่าเกลียดไหม

หรือว่าสวยขึ้น ฮิฮิ

2. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ผมใช้20เฟื่องท้าย70 แต่ล้อผมอ๊อฟ 15กว้าง7นี้ว ยาง185/70/13

ถ้าใส่ กว้าง 6นี้วอาจจะยื่นน้อยกว่านี้

3. FIGHTER

FIGHTER New Member Moderator

118
    0
    0
    ผมว่าไม่น่าจะแตกต่างกับอันเดิมนะ

ประมาณว่าใส่ล้อกว้าง7พอดีอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้