ไฟ XENON ที่ใช้กับ U12 นี่เค้าซื้อแบบไหนหรอครับ อยากได้สัก 10000k

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Komsak Pomtalay, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    ไฟ XENON ที่ใช้กับ U12 นี่เค้าซื้อแบบไหนหรอครับ อยากได้สัก 10000k

2. Luzifer Naraki

Luzifer Naraki Guest

0
    0
    0
    โดนจับครับ ผมเคยใส่

3. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  4. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ตอนนี้ใส่ไฟเดิม ครับ ขัดโคมเอา แจ่ม ผมว่าแล้วแต่ตำรวจด้วยครับ แต่พอเจอด่านก็สับไฟสูง มันเป็นไฟธรรมดาครับ ถ้าสับไม่ทันก็งานเข้าครับ แต่ผมสงสารเพื่อนร่วมทางกับคนเดินถนนครับ เวลาเดินสวนทีนี่เอามือบังแสงกันทุกคนเลยครับ รู้สึกผิดยังไงก็ไม่รู้ครับ 55 เลยตัดสินใจเปลี่ยนแล้วก็ขายให้เพื่อนไป 800 ครับ

5. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ปล. XENONติดมากับรถครับ

6. โดนจับหรือเปล่าไม่รู้ ใส่มาจะปีกว่าแล้ว แต่ที่ว่า 10000k เนี่ย เวลาฝนตกเนี่ย มองไม่เห็นเลยนะคับ แนะนำถ้าอยากใส่จริง 6000kพอแล้ว ขั่ว H4 คับ

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ ใส่มาจะ 10 ปีแล้วฮ๊าฟฟฟฟฟ

8. Luzifer Naraki

0
    0
    0
    ผมโดนทุกทีสงสัยจะดวงไม่ดี ตรงถนนศรีนครินทร์,รัชโยธิน ประจำ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อิอิ... ใส่ของดีๆ มีหมวกครอบไฟกันแสงฟุ้งกระเจิง ตั้งโคมไฟใหม่หลังใส่xenon... สิครับ (^_^)

10. ผมว่าระดับไฟ ถ้ารถโหลดด้วยนะ ไม่แยงตาใครหรอก นอกจากปรับไฟสูงขึ้น สระบุรีเนี่ยชอบมาก ไฟเดิมปรับซะสูงเชียว

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  12. อิอิ ไหนๆ

13. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ 8000k ขาวๆ ไม่เคยโดนครับ เจอด่านผ่านตลอด

14. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    แบบ H4 ใช่ไหมครับ

15. คับ H4 จะเอาแบบไหนเลือกเอา

16. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    H4 ไม่สไลด์ นะครับ

17. แล้วแต่จะเลือกครับ

18. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ถ้าแบบ สไลด์นี่เวลาตบไฟสูง มันดีเลย์เยอะไหม

ไม่ดีเลย์ครับ...............ทันที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้