ใครอยุ่แถวๆนนทบุรี มีรถป๊อบมารายงานตัวหน่อยครับ!!!

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย 13BT-REW, 30 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    จะได้มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และอาจจะจัดโซน นนทบุรี และจะได้มาขี่รถเล่นกานแถวๆพระราม5ครับ เพราะถนนมันโล่งและเรียบด้วย ผู้ได้สนใจก็ลงชื่อไว้เลยครับ:D แรงไม่แรงไม่ว่ากานนะครับเข้ามาคุยกันได้:)

2. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ผมอยู่แถวหมู่บ้านมณียา อยู่ในสวนครับ ไม่คอยได้กลับบ้าน
    กลับเดือนละ2วันเอง คงไม่ค่อยมีเวลาเพราะอยู่ชลบุรี:( :(

3. 13BT-REW

1,925
    12
    0
    ง่า น่าจะมาซัดรถเล่นๆกันครับ

4. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    สา-ตี้บคับอยู่เมืองทองธานีอะคับขับ DIO AF18 สีทองคับแต่ตอนนี้ยางแตกอยู่คับยังหายางอยู่เยย...อืมแต่ว่าขับรถป็อบไปพระราม5นี่กลัวรถมันตายก่องอะจิ...อิอิอิ:D

5. 13BT-REW

1,925
    12
    0
    ง่า ไม่น่าจะพังนะครับขี่มาเรื่อยๆงะ:rolleyes:

6. sak zx

sak zx New Member Member

47
    1
    0
    :D :D :D :D

7. 13BT-REW

1,925
    12
    0
    มีอีกไหมครับ

8. เด็ก...นนท์กั๊บ

สวัสดีครับ....ผมชื่อโป๊งเหน่ง บ้านอยู่ตรงบางใหญ่....ขอฝากตัวด้วยครับ

9. 13BT-REW

1,925
    12
    0
    อยู่หมู่บ้านอะไรหรอ มานัดเจอกันไหมครับเบอร์ผม02-9471829กด8 ใช้รถรุ่นไหนอยู่หรอครับ:D

10. wb

wb Guest

0
    0
    0
    ศุภาลัยวิลล์

KSR-II
    KLX 110
    Street Magic
    Z50
    แถวพระราม 5 ตำรวจตั้งด่านหรือเปล่า แถว Lotus มีบ้างบางครั้ง ระวังต้องคุยกับจ่า ชอบถามรถสวยดี ซื้อที่ใหน เออแนะ อย่าขับบนถนนอีกนะ โธ่จ่าผมมาซื้อของบ้านอยู่ตรงนี้เอง แก OK

11. 13BT-REW

1,925
    12
    0
    มันก็ตั้งกันครั้งคราวละครับ ที่จะรวมตัวนี้ก็เพื่อจะได้ไปขี่เล่นๆกับพวกๆโซนรามอินทรา ปทุมวันงะ

12. pongneng

pongneng New Member Member

7
    4
    0
    ถึง......13BT บ้านผมอยู่ตรง หมู่บ้าน รัตนาธิเบศก์ ใช้ ZX เก่าๆครับ กำลังปลุกผีอยู่ครับ โดยมีน้าเป้ กับ น้าเชษเป็นผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ...แล้วผมจะโทรไปคุยด้วย

13. 13BT-REW

1,925
    12
    0
    อยากบอกว่าผมก็อยู่หมู่บ้านรัตนาธิเบศร์เหมือนกันงะ:eek: แล้วคุณ pongneng อยู่ซอยไหนครับ ผมซอย7งะ:D

14. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    เ ด็ ก ร า ม อิ น ท ร า ม า ซุ้ ม ดู หุ หุ

15. pongza

pongza New Member Member

249
    0
    0
    ...

16. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    เรียน ราชมงคลนนท์ Zx แดงเกล็ดฟ้าทำเยอะอิอิ อยากหาเพื่อนไปขี่รถเล่นครับ

17. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    อัพหน่อยครับ

18. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    สนใจอะไหล่รถป๊อปติดต่อทางร้านเราได้นะครับ

มีอุปกรณ์เยอะแยะมากมายไว้คอยบริการทุกท่านร้านเราอยู่โซน นนท์นี่แหละครับ

ติดต่อเบอร์นี้นะครับ 081-4445873

19. Boy_Evo2

328
    2
    0
    zoomer mokey มีหมดทุกรุ่นนะครับ

ทั้งอะไหล่ะธรรมดา อะไหล่แต่งมีหมดครับ

20. Boy_Evo2

328
    2
    0
    ลืมไป ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับที่ผมลงประกาศขายของในกระทุ้นี้

วันไหนว่างๆจะขับรถป๊อปที่บ้านไปแจมด้วยคนครับ

21. ขี่ชาลีครับอยู่ปากเกร็ดคับ อยู่แถวสะพาน พ.ร.4 by ด.ช. โต้งครับ

22. minaki_sang

minaki_sang New Member Member

5
    0
    0
    หวาดดีคร้าบปม ขับ Honda Dio Zx AF34 สีขาวคร้าบ รถไม่แรง แค่ มีโอไม่กล้าจับ อิอิ ปมเรียนอยู่แถวจรัญอ่าคร้าบ ใกลกับพระราม5 อ่าคร้าบ วันแม่นี้ผมจาเข้าเมืองกาน คงได้เจอกานน้าคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้