ไม่น่าเปลี่ยนรถเลยตู

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BoyZa, 3 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    ถึงพี่น้องทุกท่าน ผม BoyZa เองครับเมื่อเดือนที่แล้วผมเปลี่ยนรถจาก R11 สุดที่รักไปเป็น A32 3.0VQ เพราะความอยากแท้ๆ แต่เชื่อมั้ยว่าถ้าเอามาเปรียบเทียบกันในเรื่องการใช้งานประจำวันผมว่ามันไม่ต่างอะไรกันเลยแถม R11 ยังคล่องตัวกว่าซะด้วย

สุดท้านเลยอดใจไม่ไหวที่จะมาบอกเล่ากันซักหน่อยเผื่อว่าใครจะเปลี่ยนรถจะได้คิดให้ดีๆ

BoyZa

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    size M ไปเป็น size Lก้อขับลำบากอย่างนั้นล่ะครับ...ไม่ชอบหรอครับ...อวบๆใหญ่ๆ.....อิอิอิ

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า เปลี่ยนซะงั้นอะ

ใครได้ไปละครับ เนียยยยยย โหๆ ลิ้นหน้าครบๆ พลังมากมาย

เฮ้อๆ คง ต้องร้องเพลงนี้อะพี่บอย

ดู ดู่ ดู้ ดู เธอ ทำ ทำ ไม ถึง ทำ กับ ฉานนนนนนนนนนนนนนนนนนน ด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยย

555+ ไม่เป็นไรพี่ A32 แต่ง VIP ไง นั่ง สบาย ดี นะ ครับ

4. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    เดี๋ยวหารอบคันให้นะแต่งแบบVIP สวยมากๆ

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    น่าสนใจ....อิอิ สวย ๆ เอาเลย ๆ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยังไงก็ยังนิสสันอยู่ดี

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ไม่เป็นไรคับ
    ยังเป็นนิสสันเหมือนเดิม
    เพื่อนที่แสนดี
    อิอิ

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    คันต่อไปก้อ GTR อ่ะดิ เพื่อนที่แสนดี อิอิ

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    A32 3.0 VQ มีหงอน ท่อไอเสียเหลี่ยมด้วยป่ะ อยากได้....อ่ะ...อยากได๋...อยากได้...
    หกเม็ดด้วย...อยากได้...อยากมี...แต่ไม่อยากเติมน้ำมัน

10. BoyZa

94
    2
    0
    ใครจะเปลี่ยนคิดดูดีๆ นะ

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตอนนี้ผมก้อเอาA32ของน้องมาใช้....แต่เป็น2000ซีซี.+ LPG FIXED MIX ....อืดสนิทครับ.....ช่วงล่างโหลดตัดสปริง...เทโค้งทีงิหางเลี้ยวแต่หัวจาแถอย่างเดียวเลย...อิอิอิ.....ยุให้ไปเดินบางนาก้อไปหาโช้คหรือสปิงแต่งมาใส่ปรากฎว่าหายากกว่าของเราอีกครับ......เออ....คุณBOYZAผมไปเจอแต่งงามๆมาทั้งหน้าตัดกระจังหน้าแต่งกะกันชนหน้าเตี้ยปั้กชายบานสีขาว..ร้านอารัยผมจำไม่ได้ประมาณซอย3-4ซ้ายมือ..เปิดมา 20,000.-ยังไม่ได้ต่อรอง...ว่างๆลองไปดูครับ....ผมเห็นผมยังชอบเลย....สวยครับสวยจิงๆ

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+ พี่ บอย ลอง อ่าน อ้วน ซ่า ขา ซิ่ง ครับ พี่

ถ้า ผม จำ ไม่ ผิด มัน จะ มี อยู่ พี่ เอา แบบ อ้วน ซ่า ขา ซิ่ง เลย ครับ โคตร สวย อะ ขนาด ยัง ไม่ ได้ ระ บาย สี นะ เนียยยยยยยย

ปล. ถ้า ทำ ได้ อยาก ให้ รถ ผม เป็น Love machine จิงๆ

13. whitebear

1,191
    11
    0
    งั้นเริ่มจากทำประตูปีกนกก่อนเลยดิ

แล้วก็เริ่มหัด Drift ซะ

ว่าแต่เล่มใหม่ไม่ออกซะทีเนอะ

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สงสัยต้องไปหามาอ่านมั่งละ

ว่าแต่ R11 เนี่ยพอจะขุนเป็น VIP ไหวไหมเนี่ย อิอิ :D

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ช้าไปแล้วคับท่านโอ.....อ้วน..ซ่า ถึงเล่มจบแล้วคับ...อิอิ น่าจะมีต่ออ่ะ

16. whitebear

1,191
    11
    0
    มันจบตอนไหนอะ

แล้วจบเล่มที่เท่าไหร่อะ

เดี๋ยวจะได้ไปตามหามาอ่าน

17. silver dragon

580
    2
    0
    มาแล้วนะ...ตอนใหม่

กำลังจาพิมพ์ตอนใหม่ของอ้วนซ่าแล้วครับพี่น้อง.....แต่เปลี่ยนชื่อเป็น.......อีโล้นซ่าส์........:D:D:D:D:D

18. BoyZa

94
    2
    0
    ตอนนี้ต้องหยุดแต่รถซักระยะ เงินมันหายไปไหนหมดก็ไม่รู้ ปลายปีค่อยว่ากันอีกที แต่ตอนนี้คิดถึง r11 มากๆ

19. tOon`

2,324
    43
    48
    เอา ไหม ละ ครับ พี่ โอ ผม ละ อ่าน จบ และ มี ครบ เลย พี่

20. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    อ่านแต่ "ต๋วย ตูน"

อ้วน ซ่า โล้น ซ่า อะไรกันเหรอ

21. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบใจนะตูน

แต่เดี๋ยวลองไปหาตามร้านดูเองดีกว่า

พี่ก็เก็บเหมือนกัน

22. whitebear

1,191
    11
    0
    ไม่เคยอ่านเหมือนกันคับ ต่วยตูนเนี่ย

เมื่อก่อนอ่านแต่ ติน ติน อะ

(มีใครจำได้มั๊ยเนี่ย)

23. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    เก่าสุดยอดคุยเรื่องไรกัน

24. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ไม่ทันเว๊ย เจอแต่ ขายหัวเราะ กะ มหาสนุก

25. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เสี่ยโอ อ่าน Tin Tin ด้วย เคยได้ยินแต่รุ่น พี่ๆพูดถึง
    แบบว่า น้องหม่อมเกิดไม่ทันอ่ะ แต่ชอบเก็บของเก่า มีเกือบครบมั้งน่ะ 555

26. whitebear

1,191
    11
    0

ทำเป็นเกิดกันไม่ทัน

ก็รุ่น ๆ เดี๋ยวกันทั้งนั้นอะ

ยิ่งคุณพี่หม่อมละก็ ...

27. BoyZa

94
    2
    0
    คุยเรื่องไรกันนี่ เกิดไม่ทันอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้