จะซ่อมสีที่หลังคา(ผุตรงกระจกหน้า) + ปะผุพื้น ราคาประมาณเท่ารัยหรอคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Metha Pongpapai, 30 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    จะซ่อมสีที่หลังคา(ผุตรงกระจกหน้า) + ปะผุพื้น ราคาประมาณเท่ารัยหรอคับ

2. ของผมโดนไป 35,000 บาท

3. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ทำทั้งคันหรอคับ

4. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    พี่โต้งคับ ผมเเอดเพื่อนพี่ไปแล้วนะคับ แล้วก็ส่งความไปถามไว้ด้วยอ่าคับ ไม่รู้ว่าจำผมได้รึป่าว คนที่เคย Tel. ถามพี่บ่อยๆ อ่าคับ ใช้ Login ใน Pantown ว่า Tanabe อ่าคับ ^^

5. คับ ทั้งคัน เข้าไปดูรูปได้

6. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    ผมมีงบ อยู่ 20k เองคับ ฮ่าๆ ๆ ตอนนี้ว่าจะไปขอสินเชื้อ ธ.นครหลวงไทย เอาดูคับ ^^

7. อยากจะบอกว่า ให้หาอู่ดีๆๆ นะคับ เคยเจออู่ดีแต่พูดมาแล้ว ทำไม่ได้ ให้ระวังดีๆๆ

8. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    นี่แหละคับ ที่กลัวเลยสอบถามหลายๆ คนมากคับ แต่ใจมีอู่ที่ชอบแต่งบไม่ถึงคับ อู่ Racing D ซ.ลาดพร้าว 80 ลอกสี+พ่นใหม่ทั้งคัน 40k คับ

9. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    มีงบ 20k ไม่ทราบว่า ปะผุหลังคา กับพื้น พอมั้ยคับพี่

10. ผมว่าพอคับ แต่ไม่จบ

11. ช่าย โดยเฉพาะปะหลังคานี่เป็นเรื่องน่าปวดหัวสุดๆ

12. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    TT^TT แต่วันนี้ได้เจอบูทของ B.นครหลวง พอดีติดต่อทำเรื่องสินเชื่อไปแล้วคับ ท่าผ่านก็ ^^ ออกเลย หึหึ

13. Metha Pongpapai

0
    0
    0
    รถผมตอนนี้สภาพทั่วไปดีมากคับ แต่ตัวถังแย่ล่ะ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้