หน้าคลัทช์แอร์ ทำความสะอาดยังไงได้บ้าง ดังอื้อ... พอเปิดแอร์เงียบลง แอร์ตัด เป็นใหม่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 30 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    หน้าคลัทช์แอร์ ทำความสะอาดยังไงได้บ้าง ดังอื้อ... พอเปิดแอร์เงียบลง แอร์ตัด เป็นใหม่ ทำไงดี ใครเคยเป็นบ้าง ปล. เสียงครางๆ เหมือนเข้าเกียร์ถอย แล้วถอยเร็วๆอะครับ

1. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ผมเคยจะเปลี่ยนหน้าคลัชแต่มันเปลี่ยนไม่ได้ต้องยกลูก ที่มันดังมันเป็นเพราะลุยน้ำมาลูกปืนเลยดัง

2. คับดังที่ปืน แต่ผมเปลี่ยนยกลูกเลย

3. พึ่งยกลูกมาไม่นาน...แย่จัง

4. ผมก้อเหมือนกัล

5. อิอิ อิอิ

6. เซ็งเป็ดทั้งฝูงเลยอะ

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ดังแล้วเย็นนะ...

8. เย็นคับ แต่รำ...คาญ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เบิกใหม่สิครับ. ไม่ดังแน่นอน

10. ต้องมีเงินเท่าไหร่อะครับ ซ่อมได้มั๊ย อิอิอิ

11. เชียงกงก้อหลายตังอยู่คับ

12. เซียงกง 2000-2500 คับ แต่กลัวเหมือนลูกนี้... ไม่นานเอง

13. พี่ซื้อที่ไหนคับถูกจัง

14. เยอะไปครับ......เซียงกงทุกที่มีครับ

15. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    พี่หลง สนใจม่่ะ ผมมีหลายลูก . . . เซียงกงแน่นอน

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Comp Air เบิกใหม่ประมาณ10000 บาทครับ

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ซื้อใหม่, เพิ่งเปลี่ยน แต่ของเซียงกง = วัดดวงครับ บ่นไรไปก็ไม่มีประโยชน์.... (^_^)

18. สนใจคับ แต่มันไม่จบแค่เปลี่ยนสิ อัดน้ำยาอีก พึ่งทำมาไม่นาน

19. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  20. ช่างแถวบ้าน ซ่อมให้เปลี่ยนชุดซ่อมครับ เงียบเลยใช้มา 3 เดือนแล้ว รวมค่าช่างและอัดน้ำยาแล้ว 1200 แต่รู้สึกแอร์เย็นน้อยลงครับ

21. อืม.....คับ

22. ไปโดนมาแล้วคับ 600 เปลี่ยนแบริ่ง เงียบเลยอะ

23. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้