หารางปัดน้ำฝน u12 คับ ตอนนี้ใช้อันเดียว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 8 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    หารางปัดน้ำฝน u12 คับ ตอนนี้ใช้อันเดียว

1. ขอพี่ๆๆ ช่วยหน่อยนะคับ

2. คืออะไรอะครับ.......................รางปัดน้ำฝน........งงครับมีรูปไหมเผื่อช่วยได้ครับ

3. บางที ขามันหลุดนะคับ

4. เข้าใจด้วย ตกลงมันคืออะไรครับเสี่ย

5. น่าจะขาต่อ ที่อยู่ใต้พลาสติกอะคับ ผมเคยหลุด จะปัดได้เฉพาะข้างมอเตอร์

6. อืม ครับผม

7. เห็นช่างเค้าบอกว่า ขาโยงไม่มีคับ

8. อ๋อ..........ขาโยง.............แล้วไมเรียก รางปัดน้ำฝน อะ เอา ซะ งง เลยครับ ชิ้นนี้ผมไม่มีครับ หาที่เซียงกง ปทุมวันน่าจะยังมีอยู่ครับ

9. ขอบคุณคับ

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่อ... มันคือขารางโยงโยกปัดน้ำฝน นั่นเองงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้