รถโดนน้ำแล้วดับต้องเปลี่ยนจานจ่ายป่าวคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Sam Peerapach Silaroj, 10 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถโดนน้ำแล้วดับต้องเปลี่ยนจานจ่ายป่าวคับ

1. เครื่อง ca18 คับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ลองทำให้แห้งก่อนครับ ถ้าน้ำไม่เข้าไปด้านในจานจ่าย... ก็ไม่น่าจะหนักหนาครับ

3. ถ้าตากแดดแล้วหายอ่ะคับ

4. Aof Choomchoom

Aof Choomchoom Guest

0
    0
    0
    ออฟเคยเปงแล้ว ออฟเปลี่ยนจ่ายจ่ายอะ มันรั่ว แต่ก้อลองเช็คคอยด้วยนะ

5. เวลาฝนตกหนักน้ำโดนคอย

6. อิอิ เป่าแห้ง

7. ถ้าโดนฝนหนักแล้วก้อเป็นอีก

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อุปกรณ์ที่เกี่ยวกับระบบไฟ โดนน้ำเยอะๆ ไม่ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้