สตารท์รถ บิดกุญแจออน แรงดันน้ำมันเบนซินขึ้น แต่ยังไม่สตารท์ แป๊ปเดียว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 12 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สตารท์รถ บิดกุญแจออน แรงดันน้ำมันเบนซินขึ้น แต่ยังไม่สตารท์ แป๊ปเดียว ตกแบบไม่มีแรงดันซะงั้น....เกิดอารัยขึ้นเนี่ย. .....

1. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ปั้มเชื้อเพลิงพี่ทำงานแบบไหนถ้าเข้ากล่องจะทำงานแค่3วิปั้มเชื้อเพลิงจะหยุดทำงาน

2. เดิมมะเคยเป็นนะพึ่งจะมาเป็นเนี่ย คือแรงดันมันไม่ค้าง พอหายก็จะสตารท์ยากเลย รอแรงดันขึ้นอีก

3. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นเรทกุเรทเสียฮะ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  5. กำ พึ่งจะใส่ได้ไม่นาน...

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ้าวเหรอ... Pressure Regulator ของเหมือนที่เพิ่งซื้ออ่ะนะครับ

7. ของ tomei อะคับ

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ่อ... อันนั้นแพงไหมครับพี่เสี่ยหลง

9. ตัวเล็ก ซื้อมา 1900 ครับ ร้านคุณบัง

10. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ่อ... ของคุณบัง นวลจันทร์ ลอง test แล้วขอ claim เปลี่ยนของดูไหมครับ...

11. ช่ายๆ ลองถอดสาย แวค ออกดูครับ แล้วสตาร์ทใหม่

12. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    รถผมไม่รู้ต่อแบบไหน แต่แช่ ออนไว้ไม่สตาร์ท มันมีเสียงเหมือนตัด เข็มแรงดันตกลงมาหน่อย แต่สตาร์ท ปกติ ท่านๆเป็นแบบนี้ป่าว ครับ

13. ผมตกลงแบบหายเลย สตารท์ต้องประมาณ 2-3 ครั้ง หรือแช่หน่อยครั้งเดียว....

14. พี่โต้ง...ประมาณ 2-3 เดือนแล้วอะครับ

15. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อาการเหมือน diaphragm เจ๊งนะครับเนี่ย แบบไม่กักน้ำมันเลยอ่ะ...

16. Guy Srijareon

Guy Srijareon Guest

0
    0
    0
    ผมเจอแบบเติมเต็มถังแล้วสตาท์ไม่ค่อยจะติด ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

17. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ของ GuyZ น่าจะเป็นน้ำมันท่วม นะก๊าบบบ

18. มัน ตกใจเปล่า เจ้านายเติมเต็มถัง อิอิ

19. Guy Srijareon

0
    0
    0
    @ พี่โต้ง ทำไมมันถึงท่วมได้ครับพี่

20. Guy Srijareon

0
    0
    0
    @ พี่นิว ผมว่ามันอาจจะตกใจจริงๆ 555

21. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เพราะเขื่อนมันพัง กระสอบทรายก็เอาไม่อยู่.... ท่วมแน่ๆ ครับ

22. 5555555555 ซะงั้น พี่ yy

23. Guy Srijareon

0
    0
    0
  24. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    -*-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้