283173331701156

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 15 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้า Start เตรื่องติด........... ไอ้ที่เข็มตกลงมาเป็น 0 ก็เป็นเรื่องของเกจ์วัดคุณแหละครับ.......... อิอิ

2. ขอให้เป็นจังซั่น

3. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ขอใต้หวั่นป่าวครับหรอ....อายุการใช้งานในร่มประมาน6เดือนใช้งานในที่เเดดร้อน3เดือนปันหานี้เจอมาก่อนอิอิอิ

4. อิอิ....................อิอิ

รับทราบครับ แสดงว่าปั๊ม กับเร็ก ไม่เสียใช่บ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้