อยากให้แนะนำตัวหน่อยว่าใครอยู่แถวไหนใช้รถรุ่นอะไร

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 6 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากให้แนะนำตัวหน่อยว่าใครอยู่แถวไหนใช้รถรุ่นอะไร

1. เริ่มเลย ชื่อ นิวครับ อยู่พุทธมลฑลสาย 3 ใช้ u12 สีขาว /u13 สีทอง ครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เอ่อ... เพิ่งเข้ามาครับ ชื่อ "โต้ง" ครับ ใช้รถยนต์ส่วนบุคคลครับ (^_^)

3. Sri-apai Dujduan

Sri-apai Dujduan Guest

0
    0
    0
    เอ่อ... ชื่อ เดือนค่ะ อยู่ประชาชื่น37 ใช้ u12 สีฟ้าค่ะ คริๆ ^^

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ้อ.... อยู่แถวๆ ปทุมธานีตัดประชาชื่น อ่ะกร๊าบบบบ

5. อยู่ลาดพร้าวซอย1คับ ชื่อแซมคับผม u12 สี เสียวหัวเป็ด

6. ชื่อต่อครับ อยู่บางแค/สายไหม ใช้ั U12 สีเขียว

7. เหน่งครับ อยู่ปิ่นเกล้า (ตรงข้ามพาต้า) ใช้ u12 เครื่อง CA20DE สีขาว ล้อ 205/45 R 17 ครับ

8. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    บุ๊งบางนา.....u12สวยสุดในคลับ

9. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    เมคับ at.ลาดพร้าว U12/SR20/สีเขียวเป็ด(รึป่าว)คับ เดิมๆ >.p>

10. หลงคับ สระบุรี u12 สีเขียว

11. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    หลงที่ไหนคับพี่ ^^แซวเล่นนะคับ (ตอนแรกเข้าใจความหมายผิดจิงๆ ^^a)

12. ผม เชียงใหม่คับ u12/sr20ve/สีน้ำเงินคับ

13. มากันเยอะเลยทีเดียวครับ ..........

14. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    910สีฟ้า RAMAIII RD.

15. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    U13 sss-G two-toned white-gray คับ อยู่พัฒนาการ :D

16. b14 สีบรอนซ์ หลัง ม.ธุรกิจ

17. ตาพี่อ๊อต มาแนวไหนนี่ เอา u12 พี่

18. u12 สีน้ำตาล ดำๆ หลัง ม.ธุรกิจ

19. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    เมื่อวันก่อนเจอ u12 ติดสติ้กเกอ bluebird club ที่ตรงทางรถไฟ airport link หัวหมาก :)

20. 910 สีบรอนซ์ บางนาครับ

21. เบียร์ครับ u13 สีเทา รามอินทรา ครับ

22. ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

23. ไม่มีภาคเหนือ เรยอ่ะคับ

24. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    U12 สีเขียวผุ อยู่แถวมหาชัยคับ

15 คนแล้วๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้