ชาว u13 ดูราคาหน่อยๆๆสนไหมๆๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 20 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อย่างละ 3500 บาท ครับ ผมว่าจะไปเอา สนไหม 5555555

2. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
  3. อ่า ลืม บอก ขอค่าน้ำมัน 500 บาทด้วยๆครับ..........แต่รอนานหน่อยนะ 5555 กว่าจะไปก็ มกราคมครับ

4. ติดต่อแล้วได้ความว่า........ลิ้นหน้า เป็น ของ ที่ก๊อบมาจาก ของแท้ ซึ้งมีในมาเลย์เซียไม่ถึง 10 อัน เป็นของสองรุ่นคือ......s1รุ่นกันขนเดิมๆ กับรุ่นกันชน เทอร์โบ เขาเรียกว่ารุ่น s2 ครับ

5. สเกิ๊ตข้าง ก๊อบมาจากของแท้ เขาบอกว่าอันนี้มีเยอะ......เข้ารูปและแบ่งเป็น 4 ชิ้นเหมือนของแท้ครัย..........

6. อุ้มตูด u13 เขาบอกว่า แบบนี้ที่เป็นของแท้ๆ มีแค่ 2 ชุดในมาเลย์ อันนี้เรียกว่าแบบสั้น แบบยาวมีของแท้แต่ว่าเจ้าของรถเขาไม่ให้ก๊อป ครับ........

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  8. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    สนใจมากคับ แต่รอเงินก่อน

9. ครับผมไปวันที่ 10 มกราคม ครับ......อีกนาน

10. สนใจสเกิตหลัง(เขียนไงหว่า) แต่ราคาแรงเหมือนกัน ยังไม่ทำสีด้วย T-T

11. ครับพี่.........ผมว่าเอาไปทำแบบก็เสียค่าโมลด์ แพงกว่านี้อีกพี่ อิอิ

12. ผมจองไปแล้ว................. 2 ชุด..........

13. เอามาใส่ สองคันที่บ้าน

14. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ว้าวววววววววว

15. แบบว่าไปเที่ยว และ ทำงาน บวก แต่งรถใน คราวเดียว

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ลืมล่ะสิ ......... HoneyMoon น่ะ

17. นั่นก็ด้วย เอา แบบลำบากๆๆ

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เอา....... แบบลำบาก o_O

19. เที่ยวแบบ สองคนค่ำไหน ก็ กินเที่ยวที่นั่น 555555555

20. อยากได้ลิ้นหน้าอ่าคับ

อยากได้ก็ซื้อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้