รถเครื่องพัง อยากวางใหม่และใช้แก๊สด้วย พี่ๆแนะนำเป็นตัวไหนครับ งบประมาณเท่าไร

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Komsak Pomtalay, 26 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    รถเครื่องพัง อยากวางใหม่และใช้แก๊สด้วย พี่ๆแนะนำเป็นตัวไหนครับ งบประมาณเท่าไร

2. sr20-de........auto......50000 บวกลบ ครับ ไม่รวมแก๊ส

3. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ช่างแนะนำ ตัว B14 ดีไหม

4. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ปล.มีระบบแก๊สอยู่แล้ว

5. งง........ช่า.........คือ

6. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    จะพิม ช่าง แต่มือไปโดน Enter มันเลยไปแค่ "ช่า"

7. ตัว b14 คือ ga16 เองนะครับ ........จะมีแรงไหมครับ

8. วาง u 12 ใช่ไหมครับ

9. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  10. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    งบไม่ค่อยมีอ่าครับ ถ้า 50,000 คงสู้ไม่ไหว พอมีตัวไหนแนะนำอีกไหมครับ

11. ตัวถังมันหนักมากครับ...วาง 16 ก็วิ่งได้แต่น่าจะ โหนกำลังเครื่องและเกียร์มากไปหน่อยครับ

12. มีงบเท่าไรหละ แล้วรถเป็น บบดี 1.8 หรือ2.0

13. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  14. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  15. อืม.....น้อยจังครับ......อืม.......ค่าเครื่องก็หมดแล้วนะสิ.......

16. ไม่งั้นถ้างบยังไม่พร้อม แนะนำหาเครื่องเดิมๆแบบยกลงมาใส่ก็ได้ครับ

17. หรือไม่ก็ซ่อมก็ได้ครับไม่ทราบว่าเครื่องเป็นอะไรพัง

18. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ชุดวาวล์+ แรงอัดลูกสูบ +แหวน

19. ไม่เยอะครับ.ถ้างบ แบบนี้แนะนำโอเวอร์ฮอล์ครับ

20. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Overhaul......... สิ........ อิอิ

21. ทำตามกระเป๋าก่อนครับ เปลี่ยนเครื่องด้วยติดแก๊สด้วยมันใช้เงินมากจริงๆ

22. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ไปถามอู่มา เครื่อง SR20 ค่าใช้จ่ายประมาณ 42,000 โอเคไหมครับ

23. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ใช่คนที่ใช้ Viber โทรหาผมเมื่อวานเย็นหรือเปล่าครับ

24. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ในความคิดส่วนตัวผมว่าแพงนะคับ ผมเดินเชียงกงเดือนที่แล้วถาม sr20 ฝาแดงไม่รวมเกีย 21000 ผมว่าถ้า sr20 ฝาขาวเรียบขับหน้ารวมเกีย ไม่น่าเกิน 20000 นะคับ(เดา) บวกค่าวางกะวายริ่ง ก้ไม่น่าเกิน 35000 นะคับ

25. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ผมว่ามันแพงตรงที่งานเขาเก็บเนียนไหม ช่างชำนาญแค่ไหนมากกว่า ถ้ามันคุ้มที่จะจ่าย ผมว่าก้ยอมเถอะคับ ถ้าอู่นั้นมีปัญหาแลวเขารับผิดชอบนะ

26. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ไม่ใช่ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้