พี่ครับขอถาม3ข้อง เกี่ยวกับการแปลง KE70 เป็น AE868 ครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย SoullessMe, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SoullessMe

SoullessMe New Member Member

7
    0
    0
    พี่ ครับ ผม ขอถาม3 เรื่อง นะ

เรื่องที่1
    KE70 Dx กับ KE70 GL

มันต่างกันตรงไหน หรอ ครับ

เรื่อง ที่ 2

KE70 DX 4 ประตู แปลง เป็น AE86 ได้ ไหมครับพี่

เรื่อง ที่3
    KE70 GL 4 ประตู แปลง เป็น AE86 ได้ ไหมครับพี่
    แนะนำทีครับ

แล้ว มี รุ้นไหนที่ พอจะแปลง เป็นAE86 ได้อีกครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับที่ไห้ คำตอบ ผม ชอบ รถ มากๆ

2. SoullessMe

SoullessMe New Member Member

7
    0
    0
    พี่ครับขอถาม3ข้อง เกี่ยวกับการแปลง KE70 เป็น AE86 ครับ

พี่ ครับ ผม ขอถาม3 เรื่อง นะ

เรื่องที่1
    KE70 Dx กับ KE70 GL

มันต่างกันตรงไหน หรอ ครับ

เรื่อง ที่ 2

KE70 DX 4 ประตู แปลง เป็น AE86 ได้ ไหมครับพี่

เรื่อง ที่3
    KE70 GL 4 ประตู แปลง เป็น AE86 ได้ ไหมครับพี่
    แนะนำทีครับ

แล้ว มี รุ้นไหนที่ พอจะแปลง เป็นAE86 ได้อีกครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับที่ไห้ คำตอบ ผม ชอบ รถ มากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้