ท่านใดที่มีถังนั้ามันของ U12 ที่เหลือใช้ และไม่อยากเก็บรักษา กรุณาบอกกระผมนะครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasan Fon, 6 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ท่านใดที่มีถังนั้ามันของ U12 ที่เหลือใช้ และไม่อยากเก็บรักษา กรุณาบอกกระผมนะครับ กระผมอยากได้ครับ

2. อ่าไม่ทัันซะแล้ว........ช้าไปวันเดียว เมื่อวาน เพ่งทิ้งไปกับน้ำเองครับ.....

3. Vasan Fon

0
    0
    0
    ฮื่อๆๆๆๆ ตามล่าหาถังน้ำมัน

4. Vasan Fon

0
    0
    0
    เอาไปทิ้งที่ไหนเดี๋ยวพี่ไปคุ้ยขยะ เขตเทศบาลคงยังไม่เก็บไปมั้ง

5. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถังผุแค่ไหนครับ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมไม่มีครับ ไม่เก็บ.... ถ้าผุก็ซ่อม ปะผุเอาครับ ^_^

7. Vasan Fon

0
    0
    0
    ถังเก่าผมยกทิ้งไปเมื่อ8ปีึที่แล้วครับ ที่ใฃ้อยู่ก็ถัง6ล้อเล็กไว้ท้ัายรถครับ อยากได้ถัังเดิมๆไว้ใต้ท้องรถครับจะได้ไม่เหม็นน้ำมันครับ

8. อิอิ.ร้าน ตรงเตาปูนมีอยู่หลายใบครับ.....

9. Vasan Fon

0
    0
    0
    เมื่อวานไปถอยมาแล้วครับ 1 ใบ 3300 บาท เป็นถังสแตนเลสน่ะ แต่ไม่มีคอให้มาน่ะต้องแปลงกันอีกยาวเลย

10. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ไปถอยที่ไหนมาครับ แล้วทรงเป็นอย่างไรครับ สนใจเหมือนกัน

11. Vasan Fon

0
    0
    0
    แถวเตาปูนครับ เหลือใบสุดท้ายครับ ไม่มีท่อนะมีแต่ถังอย่างเดียว

12. Vasan Fon

0
    0
    0
    ทรงแบนๆเหมือนของเก่าครับ

13. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ครับ ขอบคุณครับ

ว้าว......................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้