ถามเรื่องล้างลิ้นหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK พาเพลิน, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    คือว่าจะล้างลิ้นเองนะครับ กัเจ้าตัว eacvด้วยไม่รู้ใช่ตัวที่ผมวงไว้รึปาวเวลาที่ล้างถอดออกมาล้างให้สะอาดแล้วตอนที่ประกอบต้องปรับตั้งอะไรอีกมั้ยครับ และข้อควรระวังในการล้างเนี้ยต้องมีอะไรตรงไหนบ้างรึป่าวเดียวกลัวว่าล้างเสร็จแล้วประกอบเข้าไปจะไม่เหมือนเดิมนะครับขอความรู้หน่อยนะครับพี่ๆทั้งหลาย

2. acer3608

acer3608 New Member Member

88
    4
    0
    ขอแอบดูด้วยครับว่าทำไง อยากทำเองได้เหมือนกันครับ

3. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    มาขอความรู้ด้วยคน

4. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    น่าสนค่ะ ไม่รู้เกี่ยวกับแก็สโซฮอลเปล่า ต้องล้างบ่อยๆ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ล้างเองเลยเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้