เคยไหมกับเด็กล้างอัดฉีดตีนหนัก!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โอะโอ๋, 23 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    แถวบ้าน ล้างเสร็จมันโดดขึ้นรถออกตัวซะ เอี๊ยดเลย เจ้าของมองตาปิปๆ

สัสเกียร์กรูยิ่งจะพังอยู่ จะตบกะบาลแม่งให้:cry:

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เคยเจอแต่เด็กมือหนัก อ่ะ

3. โอะโอ๋

1,418
    17
    0
    นั้นมันล้างอัดฉีด คนขับนี่ฮะ

ใครอยากลองเชิญได้ พึ่งรู้ว่า Ga ออกตัว เอี๊ยดได้ 5555
    ถ้าsrโบ คงฟรีทิ้งหมดเกียร์

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ร้านไหน นั่น

5. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไอ้เด็กเวนนนนนนนนน

6. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ร้านไหนพี่จะได้ไม่มองเลย รถเราถนอมเหมือนไข่ในหิน ทำแบบนี้เซ็งโครต โคตรเซ็ง

7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไปล้างรถ ก็แบบนี้ เจอ คนขับดี ก็ดีไป เคยคนขับไม่ดี นี่ เซ็ง
    ล้างเองสบายใจกว่า นะครับ นี่ถ้าเป็น เทอร์โบ แนะนำ ขึ้นไปขับเองตลอดเลยครับ ห้ามคนอื่นขับ ถ้าไม่รู้รถ

8. โอะโอ๋

1,418
    17
    0
    ในปั๊มคาร์เทคข้างบิ๊กซีปากน้ำ สุดตีน

9. Emz-b14

Emz-b14 New Member Member

197
    6
    0
    แย่จิงๆพวกนี้ คราวที่แล้ว มันฉีดน้ำล้าง สายยางติด แม่มสะบัดซะ รถเป็นรอยเลย

10. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    หาร้านประจำที่ไว้ใจได้สักร้านสองร้าน แล้วล้างเฉพาะร้านนั้นดีกว่าครับ ยอมเลอะนานหน่อยแต่ปลอดภัยครับ
    เคยเห็นเมือนกัน เด็กปั๊มตีนหนัก เหยียบไม่บันยะบันยัง ดีว่าไม่ใช่รถตัวเอง
    ยิ่งถ้าเป็นรถมีคลัช มันออกล้อฟรีเลย ถ้ากระบะ หรือรถขับหลัง มันแทบจะดริฟอ่ะเห็นมาหลายที่ยิ่งแท๊กซี่ ไม่ต้องห่วง เหอๆไม่ใช่รถกรู

11. ผมล้างเองอ่ะครับ..สบายใจกว่า...เหนื่อยหน่อยแต่ก็ไม่ต้องปวดหัวกับเด็กล้างรถตามสถานบริการ..
    ..
    เคยไปล้างตามร้าน..เผลอแป๊บเดียวกระจกมองข้างไฟฟ้า..ข้างซ้าย..แม่งหักเก็บซะ..เฟืองรูดเลย..แถมยังทำบุ้ย..ไม่รู้เรื่อง..เลยเลิกเข้าร้านเลยครับ

12. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เกียร์ไรอะ ออกเอี๊ยดได้ด้วยอะ MT , AT

13. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
  14. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    รถผมดีอย่างแม่งเกี่ยงกันชับ

15. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ดีนะไม่เคยเจอ...

16. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ล้างเองตลอดครับ ผมว่าสะอาดกว่า ซื้อเครื่องดูดฝุ่นถูกๆซักเครื่อง ดูดได้ทั้งบ้านทั้งรถ แถมได้รู่ด้วยว่ารถเรามีรอยอะไรบ้าง

ยังดีครับ เคยเห็นปั๊มแถวบ้าน ถอยรถไปชนยังมีเลย งามไส้ ^^

17. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    AT ก็เอี๊ยด ได้ครับ เวลาเมาๆ นี่ผมประจำ อิอิ

18. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    ของผมแมร่งเกี่ยงกันขับ ,,,

ต้องเจอพวกรู้มาก สมัยขับ b11 4a

เจอ 6เกียร์ ลงมาบอกอีก "รถพี่เป้นไรอะ สงสัยเกียร์จะพัง ถอยไม่ไป " --"

ก้กรูบอกแล้ว มรึงไม่ฟัง แอ๊กอาต มรึงเข้าเกียร์6ม้าง ไม่ช่ายถอยหลัง " บอกแล้ว คุนไม่ฟัง "

พอเข้าได้ปั๊บ เบิ้ล ยับ เฮ้ออออ

19. chindubzdubz

chindubzdubz New Member Member

12
    0
    0
    เจอแบบนี้น่าผั๊วะซักทีน้อ รถใคร ๆก็รัก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้